Ndugu zetu Zanzibar wamefirika

makandemoja

Member
Joined
Apr 17, 2016
Posts
57
Reaction score
48
Karume alisema hatuwezi kuiacha nchi hivi hivi tu maana ndugu zetu wa zanzibar huko nyuma wamefirika sana.
Yani mtu hata uchungu wa nchi hii hana eti anataka kua kiongozi "Alimalizia kwa kusema"
 
wamefirika??????? ngoja waje wakikusikia. ;cc NONDA.
 
Kufirika ndio kufanyaje ? Au lina maana tofauti ni ile niijuayo ? Maajabu haya
 
Mwenye kamusi ya kizanzibari anisaidie tafadhali kabla sijamtafuta ustadhi jecha.
 
Msishangae hata kwenye Biblia ipo hiyo:

1 WAKORINTHO
MLANGO 6


9 Au hamjui ya kuwa wadhalimu hawataurithi ufalme wa Mungu? Msidanganyike; waasherati hawataurithi ufalme wa Mungu, wala waabudu sanamu, wala wazinzi, wala
wafiraji, wala walawiti,
 
Reactions: dtj
Wewe uliyeandika thread hii una hakika kasema maneno hayo? Kama sio hiyo sheria iliyosainia na rais juzi itakufunga miaka 20. Shauri yako
 
Msishangae hata kwenye Biblia ipo hiyo:

1 WAKORINTHO
MLANGO 6


9 Au hamjui ya kuwa wadhalimu hawataurithi ufalme wa Mungu? Msidanganyike; waasherati hawataurithi ufalme wa Mungu, wala waabudu sanamu, wala wazinzi, wala
wafiraji, wala walawiti,
Kwa hiyo wewe unaona sahihi kusema Wanzanzibar wamefirwa ? Kisa wafiraji wameandikwa kwenye Biblia ?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…