Ndugu zangu wasanii mnalia hadi mnakufuru

Ndugu zangu wasanii mnalia hadi mnakufuru

Mjibu tu "yuko sahihi" mtu anayejinasibu fulani ni zaidi ya baba yake eti kisa tu huyo fulani kmuonesha njia ya kujua kutafuta hela bila kujua kuwa yupo kwa mpango wa mungu na riziki ya mtu hupita kwa mtu "usibishane nae"
Mtu baki hawezi kuwa zaidi ya baba yako mzazi labda uwe na mapungufu ya akili

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wengi wanalia kisanii si ndo profession yao? Wengine hata ndugu zao wa damu walipofariki hawakulia ivo. Kisa wapo mbele ya kamera wanafanya kama wapo location

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ipo Siku mtakubali kuwa Mimi ni Nabii japo naweza nikawa sikubaliki Mioyoni mwenu. 85% ya niyasemayo huwa yanatokea na kuwa kweli. Rejeeni ' Uzi ' wangu mmoja wa mwanzo mwa Mwaka huu wa 2019 niliandika kuwa kutakuwa na matukio kadhaa na Misiba ya Watu ' Maarufu ' katika Medani za Kisiasa na Kijamii na nadhani moja wapo limetimia na nina wasiwasi na Mwanasiasa mmoja ( namuhifadhi ) kwamba nae ' Israeli ' hayuko nae au hatokuwa nae mbali. Naomba niishie hapa tafadhali.
Nmekubali
Lakini umeona style mbali mbali za kulia msibani

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna mmoja alikuwa analia hivi "baba umejua kutuaibisha,tutakuwa wageni wa nani sisi,tulikuwa tunakutegemeaaaa" aiseee nilihisi nirushe simu kwa hasira,.mtu mzima una mikono miwili,akili timamu una nguvu ya kufanya jambo tena ukajitegemea mwenyewe unalia kama mtoto mdogo??sasa watoto wake alowazaa kama juju alieje,kama wewe jitu zima una midevu mpaka puani unalia hivi??mfyuuu hii ni kuonesha badhi ya watu/wasanii ni tegemezi sana bila kubebwa bebwa hawawezi..ndio maana mingine inanyonywa mpaka nyayo bado ipo tuu...
 
Kuna mmoja alikuwa analia hivi "baba umejua kutuaibisha,tutakuwa wageni wa nani sisi,tulikuwa tunakutegemeaaaa" aiseee nilihisi nirushe simu kwa hasira,.mtu mzima una mikono miwili,akili timamu una nguvu ya kufanya jambo tena ukajitegemea mwenyewe unalia kama mtoto mdogo??sasa watoto wake alowazaa kama juju alieje,kama wewe jitu zima una midevu mpaka puani unalia hivi??mfyuuu hii ni kuonesha badhi ya watu/wasanii ni tegemezi sana bila kubebwa bebwa hawawezi..ndio maana mingine inanyonywa mpaka nyayo bado ipo tuu...
Duh

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huyo muhuni tu....kwanza analia kihuni....eti Baba umejua kutuaibisha...
Mpuuzi ka huyo unAmuhama!??
Kuna mmoja alikuwa analia hivi "baba umejua kutuaibisha,tutakuwa wageni wa nani sisi,tulikuwa tunakutegemeaaaa" aiseee nilihisi nirushe simu kwa hasira,.mtu mzima una mikono miwili,akili timamu una nguvu ya kufanya jambo tena ukajitegemea mwenyewe unalia kama mtoto mdogo??sasa watoto wake alowazaa kama juju alieje,kama wewe jitu zima una midevu mpaka puani unalia hivi??mfyuuu hii ni kuonesha badhi ya watu/wasanii ni tegemezi sana bila kubebwa bebwa hawawezi..ndio maana mingine inanyonywa mpaka nyayo bado ipo tuu...
 
Ruge alikuwa zaidi ya baba yake Barnabas kama ulikuwa hujui basi habari ndio hiyo,na anayekufaa maishani sio lazima awe baba yako au ndugu yako,mwache Barnabas amlilie Ruge,labda ni watu wa Shitimbi na roho zenu mbaya ndio hamjui Ruge alimfanyia nini Barnabas inaonekana mumekuja Darisalaama jana.

WEWE NDIO KATIKA KUNDI LINAPOPEWA TONGE NA MTU FULANI BASI UNAONA BABA HAKUFAI: NAHISI ULIISHA MTEMA BABA YAKO KWA MASLAHI YA DUNIA: MUNGU ANASEMA PEPO YAKO IPO CHINI YA NYAYO ZA WAZAZI WAKO: sio chini ya aliyekufaa duniani
 
Ipo Siku mtakubali kuwa Mimi ni Nabii japo naweza nikawa sikubaliki Mioyoni mwenu. 85% ya niyasemayo huwa yanatokea na kuwa kweli. Rejeeni ' Uzi ' wangu mmoja wa mwanzo mwa Mwaka huu wa 2019 niliandika kuwa kutakuwa na matukio kadhaa na Misiba ya Watu ' Maarufu ' katika Medani za Kisiasa na Kijamii na nadhani moja wapo limetimia na nina wasiwasi na Mwanasiasa mmoja ( namuhifadhi ) kwamba nae ' Israeli ' hayuko nae au hatokuwa nae mbali. Naomba niishie hapa tafadhali.

Zungumzia hoja iliyoletwa sio kuleta ndoto hapa
 
Back
Top Bottom