Ndugu zangu wasanii mnalia hadi mnakufuru

Ndugu zangu wasanii mnalia hadi mnakufuru

Hivi baba ake akifa atalia kama hivyo! Hii kweli kufuru

Sent using Jamii Forums mobile app
Ruge alikuwa zaidi ya baba yake Barnabas kama ulikuwa hujui basi habari ndio hiyo,na anayekufaa maishani sio lazima awe baba yako au ndugu yako,mwache Barnabas amlilie Ruge,labda ni watu wa Shitimbi na roho zenu mbaya ndio hamjui Ruge alimfanyia nini Barnabas inaonekana mumekuja Darisalaama jana.
 
Poooovuuuuuu
Kaka tuache kebehi unajua Barnabas alikotokea wacha amulilie Ruge,bila Ruge tusingemjua Barnabas,kila mtu ana rafiki na jamaa zakesijui wewe rafiki yako au mtu aliyekupa maisha akikutoka kama hutalia basi utakuwa masaburi,mambo mengine mnaudhi sana,mwache alia Barnabas kinachokukera wewe kitu gani,ata ufanyeje hautaweza kumfikia Ruge kwa umaarufu na hadhi yake,tuache husuda .
 
Ruge alikuwa zaidi ya baba yake Barnabas kama ulikuwa hujui basi habari ndio hiyo,na anayekufaa maishani sio lazima awe baba yako au ndugu yako,mwache Barnabas amlilie Ruge,labda ni watu wa Shitimbi na roho zenu mbaya ndio hamjui Ruge alimfanyia nini Barnabas inaonekana mumekuja Darisalaama jana.

Mtu baki hawezi kuwa zaidi ya baba yako mzazi labda uwe na mapungufu ya akili
 
Alaa kumbe! Uko sahihi boss
Ruge alikuwa zaidi ya baba yake Barnabas kama ulikuwa hujui basi habari ndio hiyo,na anayekufaa maishani sio lazima awe baba yako au ndugu yako,mwache Barnabas amlilie Ruge,labda ni watu wa Shitimbi na roho zenu mbaya ndio hamjui Ruge alimfanyia nini Barnabas inaonekana mumekuja Darisalaama jana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pamoja na hayo alitakiwa awe mfariji wa wafiwa zaidi. Mkuu mfiwa akilia wee akinyamaza sio kwamba kachoka hapana anahitaji liwazo. Sasa mama mtu/dada/mtoto kalia kanyamaza ghafla jamaa anaangua kilio inaamsha huzuni tena. Mtoto wa kiume awe mfariji wa wenzie.
Studio ya barnaba...studio ya tht..studio ya wasanii waliyopewa na Mh. JK..haya connect dots.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pamoja na hayo alitakiwa awe mfariji wa wafiwa zaidi. Mkuu mfiwa akilia wee akinyamaza sio kwamba kachoka hapana anahitaji liwazo. Sasa mama mtu/dada/mtoto kalia kanyamaza ghafla jamaa anaangua kilio inaamsha huzuni tena. Mtoto wa kiume awe mfariji wa wenzie.
Anafikiria kesho yake hapo...msiba sio kitu sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kaka tuache kebehi unajua Barnabas alikotokea wacha amulilie Ruge,bila Ruge tusingemjua Barnabas,kila mtu ana rafiki na jamaa zakesijui wewe rafiki yako au mtu aliyekupa maisha akikutoka kama hutalia basi utakuwa masaburi,mambo mengine mnaudhi sana,mwache alia Barnabas kinachokukera wewe kitu gani,ata ufanyeje hautaweza kumfikia Ruge kwa umaarufu na hadhi yake,tuache husuda .
Sisi wengine tumeukosa usupa staa duniani tutawabuluza akhera

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ndiyo hayo aliyosema GENTAMYCINE

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app

Ipo Siku mtakubali kuwa Mimi ni Nabii japo naweza nikawa sikubaliki Mioyoni mwenu. 85% ya niyasemayo huwa yanatokea na kuwa kweli. Rejeeni ' Uzi ' wangu mmoja wa mwanzo mwa Mwaka huu wa 2019 niliandika kuwa kutakuwa na matukio kadhaa na Misiba ya Watu ' Maarufu ' katika Medani za Kisiasa na Kijamii na nadhani moja wapo limetimia na nina wasiwasi na Mwanasiasa mmoja ( namuhifadhi ) kwamba nae ' Israeli ' hayuko nae au hatokuwa nae mbali. Naomba niishie hapa tafadhali.
 
Unabii huna,unabet tu hapo.sifa ya kujua kesho kuna nini siyo ya binadamu.kuna nabii alienda chaka mechi ya yanga na simba
Ipo Siku mtakubali kuwa Mimi ni Nabii japo naweza nikawa sikubaliki Mioyoni mwenu. 85% ya niyasemayo huwa yanatokea na kuwa kweli. Rejeeni ' Uzi ' wangu mmoja wa mwanzo mwa Mwaka huu wa 2019 niliandika kuwa kutakuwa na matukio kadhaa na Misiba ya Watu ' Maarufu ' katika Medani za Kisiasa na Kijamii na nadhani moja wapo limetimia na nina wasiwasi na Mwanasiasa mmoja ( namuhifadhi ) kwamba nae ' Israeli ' hayuko nae au hatokuwa nae mbali. Naomba niishie hapa tafadhali.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nafatilia karibu msiba wa ndugu yetu.Nimebaini wasanii wanalia mpaka wanakufuru.Ndugu zangu vitabu vya dini vinatufundisha pindi tupatwapo na misiba tuseme "sisi ni wa M/Mungu na kwake ni marejeo.au "Bwana ametoa na bwana ametwaa". Sasa tusizidishe maneno yasiyokuwepo.Hakika kifo kiwe ni ishara na ukumbusho kwamba wote njia yetu ni moja.maneno kwamba bila yeye mimi nisi ge kuwa hapa sio sahihi wewe upo kwa mpango wa Mungu na yeye ndiye ajuaye kesho yako.Ndugu zangu tusilie sana kumlilia tuzililie nafsi zetu.Kwa yale mema aliyoyafanya tuyafuate na kwa mabaya yake tumsamehe kwani binadamu ni wadhaifu.Na katika sifa njema tuzitaje kwa ukweli tusisingizie.

Sent using Jamii Forums mobile app
Sana na wasaniii

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom