Ndugu zangu wasanii mnalia hadi mnakufuru

Ndugu zangu wasanii mnalia hadi mnakufuru

kimbweto

Member
Joined
Oct 6, 2012
Posts
53
Reaction score
191
Nafatilia karibu msiba wa ndugu yetu.Nimebaini wasanii wanalia mpaka wanakufuru.Ndugu zangu vitabu vya dini vinatufundisha pindi tupatwapo na misiba tuseme "sisi ni wa M/Mungu na kwake ni marejeo.au "Bwana ametoa na bwana ametwaa". Sasa tusizidishe maneno yasiyokuwepo.Hakika kifo kiwe ni ishara na ukumbusho kwamba wote njia yetu ni moja.maneno kwamba bila yeye mimi nisi ge kuwa hapa sio sahihi wewe upo kwa mpango wa Mungu na yeye ndiye ajuaye kesho yako.Ndugu zangu tusilie sana kumlilia tuzililie nafsi zetu.Kwa yale mema aliyoyafanya tuyafuate na kwa mabaya yake tumsamehe kwani binadamu ni wadhaifu.Na katika sifa njema tuzitaje kwa ukweli tusisingizie.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Lugola atatuma watu wakuķamate
Nafatilia karibu msiba wa ndugu yetu.Nimebaini wasanii wanalia mpaka wanakufuru.Ndugu zangu vitabu vya dini vinatufundisha pindi tupatwapo na misiba tuseme "sisi ni wa M/Mungu na kwake ni marejeo.au "Bwana ametoa na bwana ametwaa". Sasa tusizidishe maneno yasiyokuwepo.Hakika kifo kiwe ni ishara na ukumbusho kwamba wote njia yetu ni moja.maneno kwamba bila yeye mimi nisi ge kuwa hapa sio sahihi wewe upo kwa mpango wa Mungu na yeye ndiye ajuaye kesho yako.Ndugu zangu tusilie sana kumlilia tuzililie nafsi zetu.Kwa yale mema aliyoyafanya tuyafuate na kwa mabaya yake tumsamehe kwani binadamu ni wadhaifu.Na katika sifa njema tuzitaje kwa ukweli tusisingizie.

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kiongozi wao barnaba
51993644_640518279736942_2592617974241231709_n.jpg
 
Nafatilia karibu msiba wa ndugu yetu.Nimebaini wasanii wanalia mpaka wanakufuru.Ndugu zangu vitabu vya dini vinatufundisha pindi tupatwapo na misiba tuseme "sisi ni wa M/Mungu na kwake ni marejeo.au "Bwana ametoa na bwana ametwaa". Sasa tusizidishe maneno yasiyokuwepo.Hakika kifo kiwe ni ishara na ukumbusho kwamba wote njia yetu ni moja.maneno kwamba bila yeye mimi nisi ge kuwa hapa sio sahihi wewe upo kwa mpango wa Mungu na yeye ndiye ajuaye kesho yako.Ndugu zangu tusilie sana kumlilia tuzililie nafsi zetu.Kwa yale mema aliyoyafanya tuyafuate na kwa mabaya yake tumsamehe kwani binadamu ni wadhaifu.Na katika sifa njema tuzitaje kwa ukweli tusisingizie.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mara nyingi watu wanaolia sana kwenye msiba ni usanii na hawana masikitiko au mshtuko kama unavyodhani. Mtu anayeguswa sana na msiba wa mtu wake wa karibu mara nyingi hupata mshtuko ambao hata kulia sana inakuwa vigumu.
 
Too much judgemental. Kama watu wanakufuru ni mungu ndio atawahukumu siyo sisi binadamu. Ifike kipindi tuache ku judge hisia za watu hatujui huyo mtu (Ruge) amepandikiza nini kwenye mioyo yao kiasi kumlilia hivyo.

Siyo kila mtu anaweza kupokea matatizo au matukio kama ambavyo wewe unaweza. We have to learn our differences.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jina lenyewe “Wasanii/Msanii” ungetegemea nini hapo kama siyo kuigiza mwanzo mwisho?

Sent from my Redmi Note 5 using Tapatalk
 
Back
Top Bottom