Ndugu zangu, wala hakuna uzuri kwenye jambo hili

Ndugu zangu, wala hakuna uzuri kwenye jambo hili

Siku ya jumatatu ya leo inasemekana kutokea tukio kubwa la kupatwa kwa jua, jambo hili ni zito ndugu zangu lakin wengi wetu tunaliona ni kama sehemu ya utalii.
Ni moja kati ya dalili mbaya mno inayodhihirisha juu ya kukaribia kwa siku ya qiyama(mwisho wa dunia).
Mwenye macho na aone na mwenye masikio na asikie tutahadhari na tumrejee MUUMBA wetu kwa maana maasi na dhambi zimezidi mno.
CHUKUA HATUA NDUGU YANGU NA USINGOJE KUCHELEWA.
Hopeless
 
Siku ya jumatatu ya leo inasemekana kutokea tukio kubwa la kupatwa kwa jua, jambo hili ni zito ndugu zangu lakin wengi wetu tunaliona ni kama sehemu ya utalii.
Ni moja kati ya dalili mbaya mno inayodhihirisha juu ya kukaribia kwa siku ya qiyama(mwisho wa dunia).
Mwenye macho na aone na mwenye masikio na asikie tutahadhari na tumrejee MUUMBA wetu kwa maana maasi na dhambi zimezidi mno.
CHUKUA HATUA NDUGU YANGU NA USINGOJE KUCHELEWA.
Nyie watu wa dini mnashida sana..

Sasa uposema sio jambo nzuri unakuwa na maana gani maana km kitabu chako kilikuahidi ukienda peponi utafaidi kila aina ya starehe kwanini unakuwa na hofu tena.

Hayo matukio ni ya kawaida na uwa yanatokea mara nyingi tu.
 
Siku ya jumatatu ya leo inasemekana kutokea tukio kubwa la kupatwa kwa jua, jambo hili ni zito ndugu zangu lakin wengi wetu tunaliona ni kama sehemu ya utalii.
Ni moja kati ya dalili mbaya mno inayodhihirisha juu ya kukaribia kwa siku ya qiyama(mwisho wa dunia).
Mwenye macho na aone na mwenye masikio na asikie tutahadhari na tumrejee MUUMBA wetu kwa maana maasi na dhambi zimezidi mno.
CHUKUA HATUA NDUGU YANGU NA USINGOJE KUCHELEWA.
siku ya kiama ipo karibu, siku ambayo wanadamu watahukumiwa sawasawa na matendo yao, na hukumu ya kwanza kabisa watakayohukumiwa ni kumkana Yesu Kristo kama Bwana na Mwokozi wa maisha yao. Mtume wenu mood atakuwa mmoja wapo wa watakaohukumiwa na kutupwa motoni kwa kuleta dini pinzani ya mpinga kristo, na wafuasi wake wote wataungana naye motoni. chukueni hatua, msijesema hatukuwaambia.
 
Siku ya jumatatu ya leo inasemekana kutokea tukio kubwa la kupatwa kwa jua, jambo hili ni zito ndugu zangu lakin wengi wetu tunaliona ni kama sehemu ya utalii.
Ni moja kati ya dalili mbaya mno inayodhihirisha juu ya kukaribia kwa siku ya qiyama(mwisho wa dunia).
Mwenye macho na aone na mwenye masikio na asikie tutahadhari na tumrejee MUUMBA wetu kwa maana maasi na dhambi zimezidi mno.
CHUKUA HATUA NDUGU YANGU NA USINGOJE KUCHELEWA.
Hakuna kitu kama hicho, labda kama Wewe ni Mgeni hapa duniani, unakumbuka issue ya Y2K??
 
Ulipotaja siku za mwisho tu ukaharibu mada na kuonekana una imani za kipuuzi. Acha ujinga, hiyo inaitwa solar eclipse, inafundishwa hata shule ya msingi
 
Siku ya jumatatu ya leo inasemekana kutokea tukio kubwa la kupatwa kwa jua, jambo hili ni zito ndugu zangu lakin wengi wetu tunaliona ni kama sehemu ya utalii.
Ni moja kati ya dalili mbaya mno inayodhihirisha juu ya kukaribia kwa siku ya qiyama(mwisho wa dunia).
Mwenye macho na aone na mwenye masikio na asikie tutahadhari na tumrejee MUUMBA wetu kwa maana maasi na dhambi zimezidi mno.
CHUKUA HATUA NDUGU YANGU NA USINGOJE KUCHELEWA.

Jua hupatwa sehemu fulani tu ya dunia na kwa sasa tukio litakuwa Amerika huko, wakati kiyama ni cha ulimwengu wote.

Hapa imekaaje?
 
Siku ya jumatatu ya leo inasemekana kutokea tukio kubwa la kupatwa kwa jua, jambo hili ni zito ndugu zangu lakin wengi wetu tunaliona ni kama sehemu ya utalii.
Ni moja kati ya dalili mbaya mno inayodhihirisha juu ya kukaribia kwa siku ya qiyama(mwisho wa dunia).
Mwenye macho na aone na mwenye masikio na asikie tutahadhari na tumrejee MUUMBA wetu kwa maana maasi na dhambi zimezidi mno.
CHUKUA HATUA NDUGU YANGU NA USINGOJE KUCHELEWA.
Kupatwa kwa jua ni tukio la kisayansi ambalo hutokea sehemu tofauti duniani kila baada ya wastani wa miezi 18, lakini katika eneo moja linaweza kujirudia mara moja tu kila baada ya miaka 360 hadi 410.

Ingawa kupatwa kwa jua kunaelezeka kwa njia za kisayansi tukio hili pia lina maana kubwa ya kiroho kwa wengi. Katika mila na dini mbalimbali, kupatwa kwa jua kunachukuliwa kama ishara kutoka kwa nguvu za kimungu au onyo la kiroho.

Ndani ya Ukristo, mianga katika anga la mbingu inatumika kama dalili na majira kama ilivyoandikwa Mwanzo 1:14-15. Waumini hutumia matukio haya kama kipindi cha kujiandaa kiroho na kutafakari kuhusu majukumu yao mbele za Mungu.

Hivyo, ingawa kimsingi kupatwa kwa jua ni tukio linaloelezeka kisayansi, bado lina umuhimu wa kiroho kwa wengi. Ni sawa na fundi wa gari anayelijua gari lake ndani na nje; kulijua gari hilo kisayansi haimaanishi kuwa gari hilo halina muumbaji.

Always fikiria kwa jicho la pili.
 
Tupe source
On April 30, 2041, a total solar eclipse will occur in Africa. The path of totality will cross over Angola, the Democratic Republic of the Congo, Uganda, Kenya, and Somalia. The maximum duration of totality for this eclipse will be 1 minute and 51 seconds.

SE.jpg
 
Achana na imani za kipumbavu kama hizo. Kupatwa kwa jua sio mara ya kwanza kutokea Duniani mbona hicho kiyama unachokisema hakijatokea ama allah hajui kwamba kupatwa kwa jua hutokea mara nyingi tu?

Dini zinafundisha mambo ya kipumbavu sana. Dini zinapumbaza sana watu.
Wewe mtoto ni zero kabisa, mambo ya Kashfa ya kumtaja Mungu si mazuri na bora umkashifu mhusika kuliko Mungu wake/wetu. Acha upumbavu.
 
Ukiwa ofisini huwezi ona hilo tukio, na watu wako busy maofisin hakuna atakae tustua, hili tukio linaweza linipite leo.

Last time lilivyotokea tukaweka maji kwenye beseni tukaona hizo salakasi za mwezi na jua.
Mleta mda wacha kutuuogopesha ati siku ya mwisho ahaaa

Mmmh leo kuna mvua balaa.
 
Wewe mtoto ni zero kabisa, mambo ya Kashfa ya kumtaja Mungu si mazuri na bora umkashifu mhusika kuliko Mungu wake/wetu. Acha upumbavu.
Huyo Mungu wenu asie ana akili ambae hajui kwamba kupatwa kwa jua ni vitu vya kawaida badala yake amewajaza ujinga na uoga nyie waumini wake ndio unataka asikashifiwe?
 
Mtoa mada upo sahihi kabisa.
Ni ngumu kwa watu wajinga kukuelewa kwa sababu hii mada ni ndefu sana na weye umeielezea kwa ufupi sana.

Kimsingi upo sahihi kwa 100% na watu wanatakiwa wafahamu maana ya neno "dalili" kwa uzuri.
 
Huyo Mungu wenu asie ana akili ambae hajui kwamba kupatwa kwa jua ni vitu vya kawaida badala yake amewajaza ujinga na uoga nyie waumini wake ndio unataka asikashifiwe?

Hicho ni kiburi cha uzima.
Siku utakapotolewa roho ndo utajua hayo unayoyaamin ni upumbavu
 
Kupatwa kwa jua ni tukio la kisayansi ambalo hutokea sehemu tofauti duniani kila baada ya wastani wa miezi 18, lakini katika eneo moja linaweza kujirudia mara moja tu kila baada ya miaka 360 hadi 410.

Ingawa kupatwa kwa jua kunaelezeka kwa njia za kisayansi tukio hili pia lina maana kubwa ya kiroho kwa wengi. Katika mila na dini mbalimbali, kupatwa kwa jua kunachukuliwa kama ishara kutoka kwa nguvu za kimungu au onyo la kiroho.

Ndani ya Ukristo, mianga katika anga la mbingu inatumika kama dalili na majira kama ilivyoandikwa Mwanzo 1:14-15. Waumini hutumia matukio haya kama kipindi cha kujiandaa kiroho na kutafakari kuhusu majukumu yao mbele za Mungu.

Hivyo, ingawa kimsingi kupatwa kwa jua ni tukio linaloelezeka kisayansi, bado lina umuhimu wa kiroho kwa wengi. Ni sawa na fundi wa gari anayelijua gari lake ndani na nje; kulijua gari hilo kisayansi haimaanishi kuwa gari hilo halina muumbaji.

Always fikiria kwa jicho la pili.
Ati tukio la kisayansi? Kwa hiyo hao wanasayansi wanalijua sana jua kuliko yule aliyeliumba jua? Au unadhani jua limejiumba lenyewe?
 
ww ni mfuasi wa yesu au mtume mudi maana una ujinga mwingi
 
Back
Top Bottom