papa shirandula
Member
- Sep 15, 2014
- 21
- 8
Kuna ndugu yangu anaishi nyumbani kwangu. Jana Jumapili alipoamka asubuhi sana ili ajiandae kwenda kusali Kanisani lakini cha ajabu alikuta miguu yake ina matope kibao tena akiwa amechoka balaa. akaja kunijulisha huku akiwa na matope kibao kwa kweli nilipigwa na butwaa na ikabidi tumpeleke Kanisani kuombewa.
Wakuu nakuja kwenu kama kuna mwenye idea na mambo haya na chanzo chake nini hasa?
Karibuni..
huyo atakuwa ni mwanaume wa arusha anayekula miguu ya kuku ndiyo maana akilala anafukuafukua kama kuku HALAFU WE SAKAFU USIJIFANYE BINGWA WA KUPOSTI THREAD ZAKO UCHWARA HUMU SI LAZIMA UPOST CHANGIA HATA WENZAKO AU UNAFIKIRI FB HUMU KAMA VIPI RUDI FB UPELEKE UTOTO WAKO HUKO NA WENZAKO