Busu la Kenge
JF-Expert Member
- Jun 13, 2025
- 2,543
- 4,670
Namfananisha na Tanzania one Elias kihongoPole pole ni genius sana !!
Ila ameingia ccm dah sijui wamemroga na nini wale machalii
Namfananisha na Tanzania one Elias kihongoPole pole ni genius sana !!
Ila ameingia ccm dah sijui wamemroga na nini wale machalii
Siku hizo unajiita Superburg. Sikuachi hadi utimize ahadi yako ya kuniua.Nilimwambia polepole mwaka 2018. Any Leo na sympathize nae kwasababu aliitosa ccm Kwa dhati na aliomba msamaha.