Ndugu hawataki nimuoe mrangi-

Ndugu hawataki nimuoe mrangi-

sasa tukusaidieje? waambie hao ndugu zako wakuchagulie mke kutoka kijijini kwenu!
 
Kuepuka maneno tafuta mzungu!

Maana hakuna kabila lenye watu parfect!
 
Wasikupe moyo saaana!!tafuta kujua sifa kuu za kabila au jamii hiyo kwanza!!kisha tumia vigezo utakavyopata hapo kumpima huyo mwenzako,ila kwa waliowahi kuishi katikati ya jamii hiyo ya kirangi bado tuna maswali mengi ya kujiuliza na kuyajibu kwanza kabla ya kuingia kwenye mahusiano ya kudumu na wanawake wa jamii hiyo,tusipinge UMACHAME na kuusapoti URANGI!!changanya na zako.
 
ameenda shule??( kiwango cha elimu)
ameishi sana kijijini??
Mrangi wa kondoa, manyara,babati au kiteto?
.....
Jibu haya kwanza ..

from kondoa..
Hold BA-Education(udsm)
most of her life spent at school n college..
 
from kondoa..
Hold BA-Education(udsm)
most of her life spent at school n college..
kama vipi tafuta mwanamke mwenye mimba, akizaa jike tu chukua ukalee mwenyewe ili awe na malezi unayotaka, akishakuwa na umri wa kuoa then oa maana huyo utakuwa unajua tabia zake...si umemlea mwenyewe kwa jinsi unavyotaka?...otherise hakuna kabla au mtu aliye perfect!
 
Jamani mimi nimempta demu wa kilangi..
ana sifa zote za kuolewa,
ila kwetu wananiletea ngumu eti kabila lile si zuri kwa kuoa..
ukweli mie silifahamu kwani sikutaka mke kwa kigezo cha kabila..
ila ndio yamenitokea..
USHAURI wenu basi?

fuata moyo wako,ndugu/rafiki wapo kwa ushauri tu lakini si kukufanyia maamuzi.mke unamuoa wewe na sio hao ndugu zako,pia ata ukipata matatizo ya ndani ya ndoa yako utakae husika zaidi ni wewe na sio hao ndugu zako.binafsi huwa napenda kufanya kile ninachoamini ni sahihi kwangu ambacho hakina negative effects kwa third party,kwa mfano wewe kumuoa uyo binti wa kirangi na mkaishi kwa raha mustarehe sijui kutawaathiri hao ndugu zako kivip?
 
Jamani mimi nimempta demu wa kilangi..
ana sifa zote za kuolewa,
ila kwetu wananiletea ngumu eti kabila lile si zuri kwa kuoa..
ukweli mie silifahamu kwani sikutaka mke kwa kigezo cha kabila..
ila ndio yamenitokea..
USHAURI wenu basi?

Kiukweli MRANGI SI MWANAMKE WA KUOA! Sababu-:
1. WABINAFSI
2.WACHOYO
3.HAWAWEZI ISHI NA M/MUME 1
4.HAWATOSHEK KTK 6*6
5.WASHIRIKINA KUPINDUKIA
6.HUTAELEWANA NA NDUGU ZAKO TENA BALI NDG ZAKE TU!
7.ATAKUENDESHA KM TIARA MBOVU
8.Uwe na maisha ya dhik,Ukipata vijisent KAKUONDOA!
WANAMENGI ila kwa leo yanatosha.
HAWAFAAIII!
 
je wewe huyo mchumbawako unamuonaje anakufaa opoa chombo baba kama anatabia za ajabu wackilize wazee
 
jamani mimi nimempta demu wa kilangi..
Ana sifa zote za kuolewa,
ila kwetu wananiletea ngumu eti kabila lile si zuri kwa kuoa..
Ukweli mie silifahamu kwani sikutaka mke kwa kigezo cha kabila..
Ila ndio yamenitokea..
Ushauri wenu basi?



kuna ukweli flani
brother yangu kaoa mrangi,yan yanamtokea ni noma..
Nitarud badae kusimulia ngoja nikakate gogo kwanza,,
 
Wanapenda sanaaaa!Na ni waaminifu na wavumilivu mnoooo kwa waume zao!Lakini ukimuacha kwa sababu ya mwanamke mwingine wanakunywa sumu!
 
Hao hawajuagi kukataa, moto mbele kwa mbele na hasa ukizingatia wengi wao antena zimekatwa kushika frikwensi ni kazi sana kaka utapata taabu sana kumkata kiu!
 
Kiukweli MRANGI SI MWANAMKE WA KUOA! Sababu-:
1. WABINAFSI
2.WACHOYO
3.HAWAWEZI ISHI NA M/MUME 1
4.HAWATOSHEK KTK 6*6
5.WASHIRIKINA KUPINDUKIA
6.HUTAELEWANA NA NDUGU ZAKO TENA BALI NDG ZAKE TU!
7.ATAKUENDESHA KM TIARA MBOVU
8.Uwe na maisha ya dhik,Ukipata vijisent KAKUONDOA!
WANAMENGI ila kwa leo yanatosha.
HAWAFAAIII!

...heeeeee mbona sifa kama hizi nilisikia wanawake wa kindengereko wanazo???? Mmmmmmmmh
 
mkuu, mke ni zaidi ya kabila, usitafute mke huku ukiangalia kabila,hautafika mkuu, na never generelise, si watu wote ni wabaya au wazuri kwenye kabila, take care
 
Back
Top Bottom