Ndovu wawekwa miguu bandia


Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,221
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,221 280
Ndovu waliopoteza miguu baada ya kukanyaga vilipuzi katika mpaka wa Myanmar na Thailand wamewekewa miguu bandia inayowasaidia kusimama na kutembea.

  • 160701162626_mosha_1_624x351_reuters_nocredit.jpg
    REUTERS
    Ndovu mmoja aliyepoteza mguu mmoja baada ya kukanyaga kilipuzi katika mpaka wa Myanmar na Thailand amewekewa mguu bandia.

  • 160701162720_mosha_2_624x351_reuters_nocredit.jpg
    REUTERS
    Mosha alikuwa na umri wa miezi saba alipopoteza mguu wake.

  • 160701162755_mosha_3_624x351_reuters.jpg
    REUTERS
    Watunzaji wanyama katika hifadhi ya Lampang wanasema alikabiliwa na matatizo ya kiafya kutokana na kukosa mguu.

  • 160701162828_mosha_4_624x351_reuters.jpg
    REUTERS
    Rafikiye Mosha, Motola, pia ameundiwa mguu bandia.

  • 160701162907_mosha_6_624x351_reuters.jpg
    REUTERS
    Motola alijeruhiwa na kilipuzi alipokuwa akifanyishwa kazi na wakataji miti msituni 1999.

  • 160701162940_mosha_7_624x351_reuters.jpg
    REUTERS
    Hajaweza kuutumia vyema mguu wake kutokana na hali ya majeraha aliyoyapata.

  • 160701163014_mosha_8_624x351_reuters.jpg
    REUTERS
    Shirika la Asian Elephant Foundation linasema wengi wa ndovu wanaotumiwa na wakataji miti msituni hujeruhiwa na vilipuzi.

  • 160701163049_mosha_624x351_reuters.jpg
    REUTERS
    Leo Motola na Mosha wanaweza kusimama na kutembea bila matatizo.
 

Forum statistics

Threads 1,238,869
Members 476,196
Posts 29,334,852