Ndoto za Kuwa Rais wa Nchi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoto za Kuwa Rais wa Nchi

Discussion in 'Jamii Photos' started by Erickb52, Mar 23, 2012.

  1. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hata huyu kijana mdogo anaona anaweza kuwa rais....Hope ni wa Tz sijajua anamaanisha kuwa uwezo wake unaweza kuwa sawa na rais au lah bado naendelea kutafakari
    I Can Be A President.jpg
     
  2. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,486
    Likes Received: 1,587
    Trophy Points: 280
    Umemtoa wapi mkuu?au ni mdogo wako?
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hahahaaaa dogo yuko juu sana aisee na ana ndoto kubwa ambazo sisi watu wazima hatuna
    LOL
     
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 25,966
    Likes Received: 22,158
    Trophy Points: 280
    Amejionea mfano wa nchi yetu inavyoendeshwa AUTO PILOT.
    Naamini ataweza coz mtu flani anaweza.
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Dah kwa kweli amejionea mwenyewe kuwa mambo hayaendi kabia....
    Hata mimi nimependa mawazo yake
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Every thing is believe and if you believe you can
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Dogo kama ana ndoto za ikweli hope he can....muda tu ukifika atakuwa na akitakacho
     
  8. lukenza

    lukenza Senior Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kijana ana malengo mazuri
     
Loading...