Ndoto ya tenga imekuwa kweli! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoto ya tenga imekuwa kweli!

Discussion in 'Sports' started by Shedafa, Jan 6, 2010.

  1. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2010
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 798
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ndoto ya Tenga kuitangaza TZ kwa njia ya mpira hatimaye imelipa, leo kwa mara ya kwanza BBC WORLD kipindi cha michezo kimetangaza habari za Tz kucheza na Ivory coast. Ingawa focus yao ilikuwa kwa Drogba lakini ndio wametutangaza hivyo, na kuweka high lights chache za mpira huo likiwepo goli tulilofungwa. Kwangu mimi imelipa, watu wamesikia habari zetu na kuona uwanja wetu.
     
  2. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2010
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii ni kazi ya Tenga au Maximo?
     
  3. E

    Edo JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Yap, ni kweli hata kwenye www.soccernet.com habari ilikuwepo front page. Ni mwanzo mwema !
     
  4. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2010
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu Shedafa,
    Kutangazwa huko, watu wamesikia habari zetu NZURI au udhaifu?
     
  5. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #5
    Jan 6, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Nadhani udhaifu maana tulifungwa. Sidhani kama walikua
    wanaongelea kuhusu Kilimanjaro au Serengeti.
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    bongo suala la uwanja bado ni tatizo....
     
  7. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,675
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    ...Uwanja una nini???
     
  8. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,635
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Dunia imetuona, kufungwa kwenye mechi za mpira wa miguu ni jambo la kawida na wakati mwingine ni ngekewa ya timu iliyoshinda. tukiangalia mchezo wa J3 wageni hawakucheza sana zaidi ya wenyeji ila bahati ilikuwa yao. Viva Maxmo, tenga ni mratibu tu
     
  9. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,690
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    http://www.chelseafc.com/page/LatestNews/0,,10268~1923534,00.html
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,282
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    hamna mtu mwenye kazi yake hapa,TUSIDANGANYANE!...kikubwa na muhimu ni kwamba muda umefika wa sisi kufikia kwenye hiyo levo ndogo ya uchezaji
     
  11. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2010
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 798
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nimesema Tenga kwa sababu ndiye aliyewafuata Ivory Coast wakati wanacheza na Malawi kama niko sawa, aliwafuata kuwaomba waje wafanye mazoezi hapa kabla ya kwenda Angola. Kwa hiyo ujio wao si juhudi za Maximo, ingawa Maximo naye anastahili kupongezwa kwa sababu wasingekubali kuja kama kusingekuwa na sifa nzuri hata kama kiwanja ni kuzuri namna gani.
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,048
    Trophy Points: 280
    Taratibu taratibu na sisi tutakuja kuwa gumzo.
    Cha muhimu ni koboresha tu sera zetu ili soka letu likue
     
  13. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2010
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,243
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Tunastahili kuwapongeza kina tenga...msijifanye mmesahau enzi za kina al hajji....

    walikua kila siku ni migogoro na ndo mana walishindwa kuconcetrate na maendeleo

    ya soka. sasa hivi kucheza na timu zenye majina makubwa ni kawaida bongo.

    big up TENGA
     
  14. HeartBreak

    HeartBreak JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jamani tenga ametutangaza kwa lipi? nchi inatia aibu sana zambia,gabon,benin,togo, hizi ni nchi changa sana kwetu kiuchumi,leo zimeingia africa cup 2010 angola sasa leo utaweza kusema nini jua ya tenga na jopo lake la TFF.....mimi nataka wote wanausika na michezo hapa tz waondolewe madarakani na waingia watu wenye uwezo na sera za kutupeleka kwenye mashindano makubwa.kuhusu kocha wa taifa ni bora tuwe na kocha mzalendo ambaye anajua nchi yetu,atajua wapi anaweza kupata wachezaji.
     
  15. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2010
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 798
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Makubwa, ikiwa mtazamo wa uchumi tena ni kigezo itakuwa kazi!. Kwa hiyo Marekani si ndio angekuwa bingwa wa dunia kila siku, vipi uchumi wa Brazil kulinganisha na USA, UROPA na JAPAN?. Kwani mkuu, kabla ya Maximo alikuw kocha mzungu?. Je, kuna mtu alikuwa hata na hamu ya kuzungumzia Stars?.
     
  16. A

    Alpha JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 613
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Now we need to build 3 more quality stadiums, improve our public transportation, expand our airport, get more investment in Hotels, Get rid of the traffic jams, etc and we can host the African Cup of Nations ourselves. LOL! ;)

    I know.... i'm dreaming
     
  17. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2010
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 798
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Inshallah, nawe ndoto zako ziwe kweli kama Tenga!
     
Loading...