Ndoa za siku hizi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa za siku hizi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by johnson.linus, Feb 25, 2012.

  1. j

    johnson.linus Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hivi kwa nini ndoa za siku hizi hazidumu?
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Malengo ya upendo na ustahmilivu hayapo to start with
     
  3. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu wamemkimbia mungu wapo bize na mambo ya dunia.
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,249
    Trophy Points: 280
    Mapethi ya petha ..
    Au ndoa za Victoria Secret
     
  5. data

    data JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 13,111
    Likes Received: 2,930
    Trophy Points: 280
    Wanaume hatuwaridhishi wake zetu.
     
  6. m

    mama-lokatare Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha2aminiani ndio maana ndoa
    hazidumu.
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,982
    Trophy Points: 280
    Watu wapo kibiashara zaidi.
     
  8. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,940
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    utamu unapatika kirahisi sanaaaa
     
  9. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,588
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo ndoa ikivunjika anaridhishwa na mwanamke mwenzake, au?
     
  10. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #10
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,018
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    mbwembwe nyng mnafunga harusi kwa sifa kila mtu mjin anajua hvyo mitego inakuwa ming kuwapima kama kweli mapenz yenu yapo sawa na ndoa yenu hapo nyi mpo kwe stress za kurecover uchumi ulikopa huko kutengeneza jna wanatokea waondoa stress wa mjini hapa.
     
  11. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,308
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Hilo nalo neno ndugu.
     
  12. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,248
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Udhungu mwingi, mapenzi ya kuact, cheating, kutoridhia na mengi meengi
     
  13. data

    data JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 13,111
    Likes Received: 2,930
    Trophy Points: 280

    mmhh? Is this a qn or what!!?
     
  14. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    wasiporidhishwa wanaenda kusagana? au wanakwenda kwa wanaume wengine ambao at the end of the day bado hawatawaridhisha?
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    tumeacha miiko ya asili, wala hatuko kwenye misahafu ya dini.

    Twajiendea tu shagala bagala.
     
  16. J

    Johnson2012 Member

    #16
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    watu hawaridhishani mautundu yanaishiaga njiani baada ya kuzoeana
     
  17. m

    m'monga JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Tatizo ni wanawake utaratibu wa mke ndani ya nyumba ume badilika sana kiasi kwamba mwana ume Ana shindwa kuvumiliya iwapo mwana mke atakuwa wa kisasa kama wanavyo sema wao basi kuna %100 ya kuvunjika kwa ndoa yake kwaiyo lazima wakubali kwamba hakuna wanaume wawili ndani ya nyumba mwanamke abaki kuwa mwanamke na mwanaume abaki kuwa mwanaume bila ivo ndoa zita vunjika sana wanawake ndio Ana aslimia kubwa ya matatizo haya ya ndoa na uhuru wao wa wanawake wa kijinga kijinga na kupoteza samani yao
     
  18. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #18
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,018
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ndo hvyo!
     
Loading...