Ndoa yamkeka noumah! Yamnikuta.


TOTS SHALO

TOTS SHALO

Senior Member
Joined
Sep 24, 2012
Messages
153
Likes
2
Points
35
TOTS SHALO

TOTS SHALO

Senior Member
Joined Sep 24, 2012
153 2 35
kuna mdada kila nikikutana nae napenda xana kumtania kuwa nampenda bas yeye aniambia kuwa utaniweza wewe Tots mie mashine kubwa sais ya kaka zako mzki wangu hauwez unaweza ukafia kitandani basi mie roho inaauma kweli leo kanipigia cm nakuniambia niende kwao fasita anipe utam nikajianda fasta fasta nikaenda kwao na dem nikamkuta akaniambia nenda sebleni hakuna mtu niko mwenyewe nakuja mtu mzma nikajiweka hadi kwa sebule ghafla nikashangaa anakuja shehe na wapambe wake
pamoja na wazaz wa yule bint nakuanza kuniambia kuwa leo wananifungisha ndoa yamkeka kwasababu nimempa mimba binti yao na muhusika nimimi nililia sana hadi nikazuga kuzmia wakanitoma njee nakuanza kunipepea ili nipate hewa nilipoona usawa umekaa sawa niliinuka nikakimbia mbio ambazo sijawahi kimbia hadi miguu yangu ikavimba.
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,906
Likes
147
Points
160
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,906 147 160
Kumbe ilikuwa ndoto!!!???
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,676
Likes
2,792
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,676 2,792 280
Mahoka!
 
J

Jhung tiao

Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
82
Likes
0
Points
0
Age
32
J

Jhung tiao

Member
Joined Mar 27, 2012
82 0 0
Hahaaaaaa nimecheka sana mpaka nimesahau matatizo yangu duh
 
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
4,876
Likes
2,252
Points
280
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
4,876 2,252 280
ujinga hii teknolojia ya dna unazimia kwa mimba ya kubambikiwa wale wanaokubali ndoa ya mkeka ni mazuzu utafungishwaje ndoa bila upande wako kuwepo
 
MY LOVE

MY LOVE

Senior Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
161
Likes
9
Points
0
MY LOVE

MY LOVE

Senior Member
Joined Oct 17, 2012
161 9 0
JF raha tupu! kunavijimambo humu, siku yangu nimeenza vyema na kicheko.
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,374
Likes
6,403
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,374 6,403 280
Akili ya kuambiwa changanya na zako....
Mgaya wa TUCTA na JK pale Diamond Jubilee.
 
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
2,682
Likes
60
Points
145
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
2,682 60 145
Ataye amini ulichokiandika nampa pole..!
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,012
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,012 280
kuna mdada kila nikikutana nae napenda xana kumtania kuwa nampenda bas yeye aniambia kuwa utaniweza wewe Tots mie mashine kubwa sais ya kaka zako mzki wangu hauwez unaweza ukafia kitandani basi mie roho inaauma kweli leo kanipigia cm nakuniambia niende kwao fasita anipe utam nikajianda fasta fasta nikaenda kwao na dem nikamkuta akaniambia nenda sebleni hakuna mtu niko mwenyewe nakuja mtu mzma nikajiweka hadi kwa sebule ghafla nikashangaa anakuja shehe na wapambe wake
pamoja na wazaz wa yule bint nakuanza kuniambia kuwa leo wananifungisha ndoa yamkeka kwasababu nimempa mimba binti yao na muhusika nimimi nililia sana hadi nikazuga kuzmia wakanitoma njee nakuanza kunipepea ili nipate hewa nilipoona usawa umekaa sawa niliinuka nikakimbia mbio ambazo sijawahi kimbia hadi miguu yangu ikavimba.
duu umenichekesha sana mkuu unakimbia majukumu na kiranga komo shuruti kijasho kikutoke mpenda dezo mkubwa wewe hata hela ya stige huna..
 
S

Salum Sanane

Member
Joined
Apr 14, 2013
Messages
30
Likes
2
Points
0
S

Salum Sanane

Member
Joined Apr 14, 2013
30 2 0
Kuna mambo mengi ya kuweka mezani watu wakusaidie au uwasaidie. Kufikiria kuandika 'UPUUZi' ni 'UPUUZI SQUARED'.
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,936
Likes
73
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,936 73 145
Sio ndoto kaka iyo laiv ndugu yangu usiombe ikufike.
Acha kutuzuga.umepost saa mbili.Ina maana uliitwa saa moja asbh may be..Na kwa akili zako huwezi shituka mtu akikuita asubuhi asubuhi?!
 
Clarity

Clarity

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2010
Messages
1,079
Likes
607
Points
280
Clarity

Clarity

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2010
1,079 607 280
Hadithi,hadithi,......Hadithi njoo,UONGO NJOO,utamu kolea,Hapo zamani za kale...............................................,..,,............,,.........!!!! Hadithi hii inatufundisha nini?
 
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2010
Messages
3,726
Likes
395
Points
180
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined May 27, 2010
3,726 395 180
Hadithi,hadithi,......Hadithi njoo,UONGO NJOO,utamu kolea,Hapo zamani za kale...............................................,..,,............,,.........!!!! Hadithi hii inatufundisha nini?
Kwamba tule na kulipa.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,851
Likes
3,636
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,851 3,636 280
Mwakani tutakupeleka Olympics utuwakilishe kwenye mbio fupi...kila kabla ya mbio kuanza tutakuwa tunakukumbusha hicho kisa
 
H

halikela82

Senior Member
Joined
May 14, 2013
Messages
187
Likes
2
Points
0
H

halikela82

Senior Member
Joined May 14, 2013
187 2 0
Rooney jovetic' fellain kwisha kazi hapo achaneni na huyo mwe.....hu
 
L

Lusoli

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
259
Likes
1
Points
35
Age
36
L

Lusoli

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
259 1 35
Naomba muendelezo,eehe baada ya kukimbia huyo mdada akasemaje
 
kamati

kamati

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2013
Messages
241
Likes
56
Points
45
Age
22
kamati

kamati

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2013
241 56 45
acha uongo kama umekosa topic kaa kimya
 

Forum statistics

Threads 1,274,113
Members 490,593
Posts 30,501,389