Ndoa yako mwenyewe ikupeleke kaburini!


Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,308
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,308 280
Ningeomba kusisitiza tena kwamba hupaswi kuwa mtumwa wa mwanamke au mwanaume. Leo hii kuna wanawake na wanaume ambao maisha yao ya ndoa yamekuwa ni jela zao wenyewe. Wanaume na wanawake hawa wamekuwa wakiishi kama vile roho zao ni hao wanaume au wanawake.

Bahati mbaya ni kwamba ndugu na jamaa wa wanaume au wanawake hao huwa wanadhani kwamba ndugu zao wamelogwa na wanawake au wanaume hao wanaowageuza watumwa wao. Je unajua kwamba kuna wanaume hapa nchini ambao huwa wanatambulishwa kwa mahawara wa wake zao wakidai kuwa hao ni kaka zao binamu wakati sio kweli, na wakati mwingine hulazimishwa na wake zao kutoa misaada ya kifedha kwa hao makaka binamu feki?

Je unajua kwamba kuna wake wa ndoa ambao huwa wanaletewa na wanaume zao mahawara wa wanaume hao kila wakati na kutambulishwa kwao kwamba “Huyu ni hawara yangu” na bado wake hao wakanyamaza na kuendelea kuwaheshimu waume zao? Wapo, tena wengi kuliko unavyoweza kuamini wewe.

Basi kwa taarifa yako hakuna uchawi wala limbwata katika jambo hili, bali kuna utegemezi wa kiakili na hata kimwili. Mwanamke au mwanaume anafikia mahali ambapo anaamini kwamba akiachwa au kuachana na mke au mume aliyenaye hataweza kuishi kwa amani tena, hatamudu kamwe kuishi bila kumuona. Wengine wanaamini kwamba wakiachana na waume au wake hao hawatamudu maisha peke yao. Huu ni utegemezi mbaya kuliko sumu inayouwa haraka.
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
225
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 225 160
I hope this will not happen to my expected marriage!
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,308
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,308 280
Thanks for usefull post
Nimekereka sana wiki hii, nimemshuhudia ndugu wa rafiki yangu akifanyiwa vibweka na mkewe wazi wazi, lakini jamaa yupo tu......... na kila siku haishi kulalamika kuwa mkewe anamtenda visivyo............... Mtu mzima na akili zake timamu anashindwa kuchukua maamuzi anabaki kulalamika .....................!!!!!!
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,308
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,308 280
I hope this will not happen to my expected marriage!
Ni vyema ikawa hivyo kama utaamua kuishi kama mwanadamu aliyekamilika................. lakini ukitegemea kukamilishwa na mwingine....... You will be in trouble...........
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
Deep... Very deep with ukweli ndani yake...
 
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
2,186
Likes
17
Points
135
Age
29
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
2,186 17 135
Duuh mbona tunatishana kuingia huko kwenye ndoa, kwamtindo huo mbona watanishkia bakora kuhusu kuoa..
 
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
28,270
Likes
4,018
Points
280
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2011
28,270 4,018 280
Hawa wako wengi sana tena sana, na wanaita eti upendo!Shame on us!Pia kuna udhaifu wa kijinga unaoitwa wivu nao umehalalishwa siku hizi!Onother problem!
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,160
Likes
768
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,160 768 280
Nimekereka sana wiki hii, nimemshuhudia ndugu wa rafiki yangu akifanyiwa vibweka na mkewe wazi wazi, lakini jamaa yupo tu......... na kila siku haishi kulalamika kuwa mkewe anamtenda visivyo............... Mtu mzima na akili zake timamu anashindwa kuchukua maamuzi anabaki kulalamika .....................!!!!!!
Kabla ya kuja hapa jamvini ulimsaidia vp kamanda wako??
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Ni vyema ikawa hivyo kama utaamua kuishi kama mwanadamu aliyekamilika................. lakini ukitegemea kukamilishwa na mwingine....... You will be in trouble...........
Huo ndio ukweli halisi... Mtu akiishi kama aliyekamilika atajiamini no mata what, na siku zote anayejiamini yupo huru!..
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,308
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,308 280
Kabla ya kuja hapa jamvini ulimsaidia vp kamanda wako??
Nimejitahidi kila namna kumsaidia ili auone ukweli, lakini nikimaliza kuzungumza naye anakwenda kumweleza mkewe yote tuliyoyazungumza, akimtaka ushauri!........ Mke huyo huyo akutese na huyo huyo akupe ushauri mzuri wa mustakabali wa ndoa yenu! ujinga gani huu.........

Unajua, Sizinga, mtu kutoka katika utumwa wa ndoa atake mwenyewe, na hata mimi wala sikujipeleka kiherehere kumshauri, bali alijileta mwenyewe kwangu akitaka nimsaidie, baada ya kuzungumza naye kwa muda mrefu tulikubaliana afanye mambo fulani...........ili kuboresha ndoa yake, lakini cha kushangaza, MKEWE KANIPIGIA SIMU AKINILALAMIKIA KWAMBA NATAKA KUMVUNJIA NDOA YAKE.............MH!!! nilimwambia wayamalize wenyewe na wala wasinihusishe kabisa.
 
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
438
Likes
12
Points
35
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
438 12 35
Duuh mbona tunatishana kuingia huko kwenye ndoa, kwamtindo huo mbona watanishkia bakora kuhusu kuoa..
Utamu wa ngoma ingia ucheze mwenyewe wacha uoga kwa makosa/udhaifu wa wengine
 

Forum statistics

Threads 1,235,536
Members 474,641
Posts 29,226,002