Ndoa ya kiserikali ina masharti gani?

Ndoa ya kiserikali ina masharti gani?

Da Sophy

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2010
Posts
388
Reaction score
162
Nauliza hivi, eti ndoa ya kiserikali ina sharti lolote kama muoaji ana mke mwingine hata kama huyo mke yuko kivyakevyake tu? Maana mi najua serikali haina dini.
 
Mikataba tuu mlio wekeana ndo yatakiwa muifuate
 
Kenye ile hati ya ndoa kuna aina za ndoa so kaangalie huyo jamaa aliandika anafunga ndoa ya namna gan then tunaweza kushaur from there.
 
Kenye ile hati ya ndoa kuna aina za ndoa so kaangalie huyo jamaa aliandika anafunga ndoa ya namna gan then tunaweza kushaur from there.
Sijakuelewa. Untaka nikakague cheti cha ile ndoa inayomkera wantakia mema kweli?
 
Ile kule ishamshinda siku nyingi sema dini yake hairuhusu talaka. Lakini serikali haina dini ndo maana twataka ndoa ya kiserikali.
 
Mpaka unafikiria kufungia bomani bilashaka kutakuwa na tatizo ama wewe , dini au wazazi wa upande furani. Kuwa makini dogo .
 
Mpaka unafikiria kufungia bomani bilashaka kutakuwa na tatizo ama wewe , dini au wazazi wa upande furani. Kuwa makini dogo .
Dini ni tofauti. Lakini hil la dini halinisumbui tayari tuna watoto wawili na tunaishi pamoja kama mke na mume, nataka iwe rasmi zaidi wanangu wasikose haki zao.
 
Ile kule ishamshinda siku nyingi sema dini yake hairuhusu talaka. Lakini serikali haina dini ndo maana twataka ndoa ya kiserikali.
aende kwa mkuu wa wilaya haina masharti yoyote ninavyojua!
 
Back
Top Bottom