Ndoa ya flora mbasha ni ya mfano

Status
Not open for further replies.

blessings

JF-Expert Member
Jul 9, 2012
6,460
2,000
Katika maisha tuna watu amabao tunawachukulia kama "role Model"kwangu mimi ndoa ya FLORA & EMMANUEL MBASHA ni ya kupigiwa mfano kwa jinsi wanavyopendana na wasivyokuwa na scandal pamoja na kuwa ni mastaa!! Sasa wapo kwenye ndoa zaidi ya miaka 12 lakini sijawahi kusikia scandal yoyote kuhusu wao. Mungu awabariki sana
 

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Sep 18, 2010
8,404
2,000
Hapo unasifia kuwa hawapati scandal au unajilaumu kwa uzembe wako wa kutosimamisha masikio kusikiliza scandal? Au umetumwa kupima upepo?

Kuna mmoja wa wanandoa hapo SEGEREA inamngoja kwa hamu...
 

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Jan 5, 2012
48,731
2,000
Hiyo couple ya ukwee sana, wanaishi kama mtu na rafiki ake like like them
hayo mengine ya kawaida tu kuku wenyewe hawaongei ila wanagombana....
 

andreakalima

JF-Expert Member
Jun 2, 2012
4,064
2,000
huyu mume wa Flora ni marioo tu hana lolote halafu anapenda sana watoto wadogo kiukweli anamuaibisha mkewe sijui hmarithishi
 
Status
Not open for further replies.

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom