Mwizukulu mgikuru
JF-Expert Member
- Oct 21, 2021
- 6,765
- 16,193
kwenye ndoa watu baadhi hupata utulivu..lakini pia baadhi ya watu hupata changamoto pale tu wanapokutana na watu ambao sio sahii.....
Ndio taasisi ambayo haitakiwi kabisa kuwepo. Ndoa ni mpango wa Mungu, kataa ndoa ni mpango wa shetani, ndio maana hata yule shetani jike aliyetoa amri vijana wetu wauawe tarehe 29.10.2025 ndoa ilishamshindagakwenye ndoa watu baadhi hupata utulivu..lakini pia baadhi ya watu hupata changamoto pale tu wanapokutana na watu ambao sio sahii.....
Naomba namba yake ya simu nimtongozecheki hii meseji imetumwa na mama yangu wa kambo anashangilia baada ya ndoa yangu kuvunjikaView attachment 3650223
Ndoa ni utapeli mkuukwenye ndoa watu baadhi hupata utulivu..lakini pia baadhi ya watu hupata changamoto pale tu wanapokutana na watu ambao sio sahii.....
🤣🤣🤣Manina ni kulia na kusaga menoHasa umpate mwenzi wako hana Mungu ndani yake hapo lazima akili ikukae sawa...
Yaani unakutana na mtu ambaye alarm ndani yako inalia kwamba sio sahihi kwako na bado unamng'ang'ania tu?. Ili uende nae wapi?kwenye ndoa watu baadhi hupata utulivu..lakini pia baadhi ya watu hupata changamoto pale tu wanapokutana na watu ambao sio sahii.....
Kuna hii Moja imefichwa Kuhusu Kodi, hii Iko deep kdg, ni kwamba Taasisi ya Ndoa ( Mke na Mme ) ukifanikiwa kuitengenesha maana ake Mke atajitegemea ,atajiona ana Haki,atajiona mwenye uwezo hivyo ataanza kusimama mwenyewe, Kwenye kulipa Kodi,( atafanya KAZI,atafanya Biashara atafanya kila kitu kuingiza hela ) kulipa ada za watoto,kujilisha ,kujivesha kifupi wanatolewa kwenye ndoa ili wakubwa wapate Hela yao,wasiwe bahili na tegemezikwenye ndoa watu baadhi hupata utulivu..lakini pia baadhi ya watu hupata changamoto pale tu wanapokutana na watu ambao sio sahii.....