NDOA NDOANO changamoto, ushauri, faraja

NDOA NDOANO changamoto, ushauri, faraja

Mimi ni Mama wa watoto wawili, nimeolewa na ndoa yangu ina miaka mitano sasa, tatizo nikuwa sina mapenzi na mume wangu na sijui hata nifanye nini. Mume wangu ni mwanaume mzuri, ananipenda na anajali familia yangu pamoja na wanangu, kiandani yuko vizuri anauwezo wa kuniridhisha ingawa siridhiki kwani sipendi aniguse, sitamani kabisa kufanya mapenzi na mume wangu nafanya kama kazi na kuna wakati mwingine natamani hata achepuke ili kuwa na mwanamke mwingine ambaye ananisaidia majukumu ya tendo la ndoa na mimi nayeye tubaki kama wazazi tu.

Kabla ya kukutana na mume wangu nilikua na mpenzi wangu ambaye tulipendana sana na tulishatambulishana mpaka kwa ndugu walikua wanamjua ingawa ilikua badi haijawa rasmi. Lakini kabla ya kufunga ndoa alichepuka, nilimfumania baada ya kupigiwa simu na mchepuko wake kuwa una mimba yake, nilimuuliza hakukataa, tuligombana sana kwa hasira nikamtukana na hapo ndipo kibao kilinigeukia kwania liniambia nimekosea adabu hivyo akanipa muda wa kujifikiria kama nafaa kuwa mke wake au la. Tulitengana kama mwaka hivi kila nikimuomba msamaha alikua anakataa mpaka nikachoka.

Ndipo nilikutana na huyu mume wangu na kwakua alikua siriasi na ndoa hata hatukuchukua muda tukapanga na kuoana. Aliposikia nakaribia kuolewa alikuja kuniomba msamaha lakini nilikataa katakata ingawa bado nilikua nampenda, niliolewa nayeye alioa mwanamke mwingine si yule ambaye alikua kashamzalisha. Nilijaribu kumsahau kwa muda lakini ndoa yangu ikiwa na miaka mitatu alikuja na kuniambia kuwa amenikumbuka, hawezi kuishi bila mimi ananipenda na mimi ndiyo mwanamke wa maisha yake na kuchepuka ilikua ni shetani tu.

Kwakua nilikua kwenye ndoa sikutaka kumpa nafasi kwani mume wangu ni mtu mstaraabu, hajwahi nikosea na ananipa kila kitu. lakini kaka kadri siku zinavyoenda nahisi nachanganyikiwa, nashindwa kabisa kuendelea na maisha kwani ananitafuta, anaweza kukaa miwezi sita hajanitafuta lakini akinitafuta najikuta natamani hata kumuona, natamani kurudiana naye, sijawahi msaliti mume wangu lakini nilichat na X wangu najikuta najisikia vizuri kuliko kufanmya mapenzi na mume wangu, nimechanganyikiwa Kaka sina hisia na mume wangu kabisa naomba msaada wako nifanye nini? Kama utapost tafadhali ficha jina langu.



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hili liwe funzo kwa wanaume.
Ndiyo maana wazee wa zamani walisisitiza kutwaa mabikra ili mambo umfundishe wewe.
Hawa waliofundishwa tuition si wake.
Na hapa ndipo wale wa kupiga vita masingle mama wanapokuwa sahihi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji2][emoji2][emoji2]
Inafurahisha na kupendeza sana. .


Cc Smart911
Oa au olewa na rafiki yako! Mnayejuana vyema, mnayeelewana!

Tabu huja pale unapokutana na handsome ghafa, ana hela au unakutana na demu ana kalio na ushepu! Mwezi mmoja unatangaza ndoa, matokeo yake ni tabu ndani ya ndoa!

Mie mke wangu, ni rafiki, ni swahiba, ni msikaji, ni best furend kabla na baada ya ndoa!

Namshukuru Mungu kwa kweli!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ki msingi wanawake huanza kusumbua akijifungua anaanza kukupangia mgegedo inamaana mnagawana na dogo, wakifika 2 ndo kabisaaaaaaaa. Kila siku kachoka utashangaa mkiingia kulala dogo ndo anawekwa kati yeye end hii wewe end hii. Ukianza kumgusa mtoto anaamshwa kanaanza kunyonyeshwa. Au unaambiwa mtoto hajalala. Mabaharia huwa tunajichanganya mtaani then mtoto unamchongea kitanďa chake na mama yake.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mimi sijaolewa ila kidogo nitetee hao wenye watoto(2)
Kwa experience ya mtu nnaefanya nae kazi namuona ukweli anachoka Sana. Yani hata akipata kamda kadogo na boss hayupo anafanya kusinzia kidogo apate ahueni.
Mambo ni mengi, asubui ukiamka afue nguo za mtoto mdogo kilasiku amtengenezee chakula ndo ajiandae kuja kazini.
Hapo bado balaa la usafiri kama mtu hana gari. Yani shidaa, mwenyewe anakuambia hakujua mambo yatakuwa hivi. So sometimes waeleweni tuu wake zenu. Wasaidieni.
Hapo ukirudi usiku kazini wanaume wengine hamtaki chakula cha house girl, kwahyo apike amnyonyeshe mtoto ndo aanze kujiangalia yeye. Vaeni viatu vyao siku moja tuu muone hustle.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom