NDOA NDOANO changamoto, ushauri, faraja

NDOA NDOANO changamoto, ushauri, faraja

Je kiuhalisia kila mtu anaye huyu mtu maishani mwake?i mean kila mtu ana rafiki mzuri kiasi hicho?

Labda kama ni mfungwa! Lakini kama unaishi lazima uwe na marafiki! Laah! We ni selfish!
 
Je kiuhalisia kila mtu anaye huyu mtu maishani mwake?i mean kila mtu ana rafiki mzuri kiasi hicho?
Kuna siri ambazo huwezi kumusmbia mwingine unabaki nszo wewe kama wewe mwenyewe.

Alafu kuna siri unaona kwamba hii yakusemeka namusmbia fulani tuu simusmbii kila mtu.

Alafu kuna siri unaweza kumuambia yeyote yule.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna siri ambazo huwezi kumusmbia mwingine unabaki nszo wewe kama wewe mwenyewe.

Alafu kuna siri unaona kwamba hii yakusemeka namusmbia fulani tuu simusmbii kila mtu.

Alafu kuna siri unaweza kumuambia yeyote yule.

Sent using Jamii Forums mobile app
Yeah, kwa sababu mimi nilikuwa na friend wangu mmoja kusema ukweli nilimwambia kila kiiitu ila singeweza kuoana naye, asingeniamini kabisa kwenye ndoa
 
Wakati mwingine mnskumbushans stori zenu za kabla ya ndoa.

Kiukweli hyo ndio ndoa mkuu.

Mkeo akiwa rafiki ysko ndoa itskuwa imara sana kwa ssbsbu imewaunganisha katika nyanja mbili yaani urafiki na mapenzi.

Ila mkiwa mtu na mume tu kuna hatari kidogo huwenda msifurahie maisha...hakuns mtu anaachsna na kupeana talaka na rafiki yake.
Weee km mimi yani ukitukuta hatumalizi stori kibao km hatujalala woote.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
NAUMIA SANA KUMSALITI MPENZI WANGU[emoji24][emoji24]
NILIMPENDA Sana James Hata Malaika wa Mungu Walishuhudia nilimfanyia kila kitu anachotakiwa Kufanya mke.Nilimuamsha mapema kwenda kazini nilimvisha nguo,nilimpikia chai ,nilimfulia nguo.Nilipomuudhi nilikuwa mtu Wa kwanza kupiga Magoti Na Kuomba msamaha.Nilimpa penzi zito siku nyingine hata kama sijisikii Lakini nilitimiza wajibu Kama Mke.Lakini Sikuamini Siku Moja akiwa anaoga Juu Ya Screen Ya simu Yake niliona Message Inaingia"Kesho week-end bby Usiache kuja kwenye ile hotel ya COCOA nitakusubiri pale honey"Nilisoma jina La huyo Mschana alikuwa amesave Husna nikasema staki kuamini mpaka niwashuhudie.mmewangu alipomaliza kuoga sikutaka anikute chumbani nilienda sebureni kukaa baada ya muda alitoka tukawa tumekaa sebureni wote niliinuka nikamuandalia chai maana huwa akila chakula cha usiku na kuoga huwa anapenda kunywa chai hata kikombe kimoja then anaenda kulala.alipomaliza kunywa alienda chumbani kulala mimi kama mke nikahakikisha nimefumga milango yote.nimeweka vitu vizuri katika mpangilio wake nikaenda kuwaangalia wanangu Denis Na Judith nikakuta wamelala vizuri na wala net haijachomoka baada ya hapo niliingia chumbani ambapo nilimkuta mme wangu bado hajalala yupo anabonyeza cm kwa kumuangalia tu nilijua anachart Nilimsemesha tu sikutaka nionyeshe hasira yoyote nikamuuliza Mme wangu Bado tu Hujalala?
Akanijibu Hapana Bado Nilikuwa Namjibu Mfanyakazi Mwenzangu kuwa Kesho ingawa ni weekend lakini nitakuwa nae ofisini Kumalizia majukumu tuliobakiza leo.Moyoni Nikasema asante Kwa Kunidanganya james Najua Kila kitu.Kesho yake Mmewangu nikamfanyia kila kitu kumuandalia chai,kumtayarishia Maji,n.k
Ilipofika mida ya saa 3 hivi Mume wangu akawa ameondoka na mimi Pale pale sikupoteza muda nikaita tax kuelekea kwenda kushuhudia tukio COCOA HOTEL
SIKUAMINI Macho Yangu kufika pale na kupepeza macho Kwa mbaali Mume wangu Nilimuona yupo na huyo mdada wanalishana na kunyweshana vinywaji.moyo ulienda mbio nikajihisi kuishiwa nguvu Moyoni Nikasema sijui nilianzishe lakini nilipowafikilia nitawafundisha nini wanangu pindi wakiona mimi nimeludi nimepigwa au nafungasha.nikiwa pale mbaya zaidi nashuhudia mme wangu anapanda kwenda kwenye vyumba vya kulala na yule mwanamke hapo uvumilivu wa kuangalia ulinishida nikaludi nyumbani Huku nalia
Nilipofika nyumbani nilikuwa kama Mgonjwa Mwili Umatetemeka sijui Hata La kufanya akili imeishiwa cha kufanya baada kama ya saa Moja hivi kuangalia Simu Yangu Ilikuwa ikiita aliekuwa akipiga alikuwa ni Mathias Mwanaume wangu wa kwanza ambae alinitoaga uschana wangu.Mara nyingi mathias tulikuwa tunawasiliana nae japo alitakaga tuludiane lakini nilimtukanaga na kumwambia mimi ni mke wa mtu na nina watoto ubaki tu urafiki alijitahidi kila njia taklibani miaka miwili kuomba tena penzi kwangu majibu aliyoambulia siwezi kuyasema hapa kwani nilikuwa nampenda sana mme wangu sijapata kupenda bure.Mara nyingi Mathias alipokuwa akipiga simu nilikuwa sipokei ni mara chache sana nilikuwa napokea simu zake kwa hofu ya mume wangu
Nilijishauli sijui nipokee lakini niliamua kupokea akaniambia Mambo Rachel.nilimjibu poa kwa sauti ya kutoka kulia aliguna akaniambia vp tena mbona sauti kama imekubadilika pale pale nilitamani tena kudondosha machozi lakini nilijikaza kike nikamwambia we sema ulikuwa unasemaje Mengine Hayakuhusu.Aliguna mh jamani rachel mi sijakupigia kuhusu Mahusiano Kwanza nilishaacha na kukata tamaa ya kukubembeleza nimekupigia tu nikuambie kesho kutwa naondoka nahama huu mkoa nimehamishwa nilikuwa nakuaga tu ila nilitamani sana hata nikuage kwa kukuona.Nilimwambia Asante kisha nikakata simu.baadae akatuma Sms.Jaman rachel plz just hata dk 5 tu nikuage plz Mi Hayo maswala ya mahusiano nimeshaacha.Sikumjibu sms.
Mme wangu Aliludi Jioni alikuta nimeshafanya kila kitu nilimpokea nilimfanyia kila kitu kama mke ila moyoni mwangu nilikuwa na uchungu wa kutosha.Usiku ulipofika niliwataarishia watoto chakula wakala wakalala nikajisemea moyoni mwangu sijui niseme ukwel.lakin mawazo mengine yakaniambia vumilia huku ukiendelea kutafakari uamuzi wa kufanya utaharibu ndoa yako.baada ya hapo usiku tuliingia kulala dk tano hazikuwa nyingi mme wangu alipitiwa na usingizi kutokana na kupewa penzi zito.Nilikasilika Nikachukua Simu Yangu Nikamjibu Mathias kuwa Kesho ambayo ilikuwa Juma Pili Ntakuja Kukuaga Hapo nyumbani Kwako.alifurahi Na kunishukuru sana
Asubuhi Yake Niliamka pilika pilika zilipomalizika Kwenye mida ya mchana nilimuaga mme wangu naenda kwa rafiki yangu kumtembelea alikuwa anasuburiwa kidogo na matatizo alipasuliwa hata mme wangu alikuwa anamjua na siku aliyotoka hosipitali nilienda nae kumtembelea
kwa kuwa mme wangu alikuwa ananiamin sana na nilimwambia kitu cha uhakika na alichokuwa anakijua alikubali ndipo safari ilipoanza nilifika mpaka kwa rafiki angu lakini sikukaa sana kwa sababu safari haikuwa yake nilikuwa mpitaji tu ndani ya dk 5 baada ya kumjulia hali ndipo safari ilienda mpaka kwa Mathias.nilimkuta alinipokea tukapiga story mbili tatu baada ya nusu saa kupita nilimwambia haya mi naenda ndipo alipokuja kunipa mkono wa kwaheli.akiwa ameshikilia mkono wangu akaniuliza vipi lakini jana kama vile ulikuwa unalia nini kilikupata?.
Hapo ndipo aliponikumbusha tena upya yote yaliyotokea jana na kujikuta naanza kulia alikuja na kuanza kunibembeleza taratiibu nilijikuta nimelala kifuani kwake.haikuchukua mda nikajikuta nahitaji busu lake huenda ntaondoa maumivu sijui hata kilichoendelea maana nilijikuta taratibu nafanya nisichokijua kwa kudhani ntaondoa maumivu niliendelea na kujikuta nipo chumbani kwa mathias akiwa juu ya kifua changu nimemwachia kila kitu kama zamani.
nilijua kufanya hivo nitatibu tatizo lakini ndio kwanza niliongeza tatizo kwani baada ya kumsaliti mume wangu nilijikuta najutia kosa langu kuliko hata lake niliishi kwa woga na majuto kwann nilifanya kitendo kile na mathias nilijisemea mimi sifai kuwa mke bora tena Moyo uliniuma kila siku Hatimae niliamua kuchukua jukumu la kuongea na Mume Wangu Yaishe.sikutaka kuongea kwa upande wangu ila nilimsimulia kila kitu tangu mwanzo wake na husna mpaka kwenye ile hotel huku nikilia kwa uchungu mkubwa.nilikuwa silii kwanini tu kanisaliti bali pia kubwa zaidi kwanini anisababishie nimsaliti.Mume wangu alilia mbele yangu chumbani baada ya kumwambia ukweli na kupiga magoti mbele yangu na kutubu huku akisema ananipenda sana ndio maana alinivisha pete mimi ni tamaa za dunia tu zilimpoza aliongea maneno mengi sana lakini kadri alivyokuwa akiongea mi ndio nilizidi kulia na kujuta ningejua ningemuambia mapema angetubu hivi na kumsamehe nisingeweza hata kumsaliti.sikumuambia niliyoyafanya kwa upande wangu lakini tuliendelea kuishi kwa amani huku mpaka leo nikikaa peke angu najikuta nalia na kujutia kosa langu na kujiona sina dhamani tena kwa mme wangu
FUNDISHO LANGU KWAKO
_____________________
NI Ukweli Usiopingika kuwa Asilimia kubwa ya wanawake ni waaminifu sana katika Mahusiano na ukiona mkeo amekusaliti basi jichunguze sana wewe mme huenda ikawa chanzo.
Na ni ukweli usiopingika pia akitokea amekusaliti Hata mara moja huwa Wanajutia kalibuni Maisha Yao yote na kujiona hawana thamani.Sasa kwanini Umfanye mke wako ajute kwa tamaa zako za wanawake wengine kwani ni kipi unachokipata ufanyapo mapenzi na mwanamke mwingine tofauti na wako(mi leo ntasema jamani mtanisamehe[emoji23][emoji23])
kwani kuna radha tofauti gani unayoipata kwa kuonja sehemu za siri za wanawake wengine tofauti na mke wako.au unataka kutuambia kwamba ukikutana na mwanamke mwingine tofauti na mwanamke wako huwa unamwaga dhahabu na almasi? La hasha..sasa tatizo ni nini
Ok Hata kama mke wako ni mfupi ulikuwa unataka uonje na mrefu yukoje je huyo mrefu ananini ambacho mfupi hana jibu ni kitu kile kile ulichokimbia kwa mkewe.Haya labda tuseme umedata na tako mkeo hana labda niulize tu ulishaona faida ya t*ko kwenye mapenzi jibu litakuja kuwa bado utajikuta unafocus kitu kile kile ambacho umekikimbia kwa mmkeo
Acha kumfanya mkeo ajute kukutana na wewe Tengeneza Mahusiano Yenye faida kwa wanao waishi na kusoma vizuri.Ruhusu upendo Wa mkeo ujae kwake juu yako kwa asilimia mia kama kipimo cha degree la joto kwenye bani ya tumbaku
HAKIKA ATAKUPENDA DAIMA

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ki msingi wanawake huanza kusumbua akijifungua anaanza kukupangia mgegedo inamaana mnagawana na dogo, wakifika 2 ndo kabisaaaaaaaa. Kila siku kachoka utashangaa mkiingia kulala dogo ndo anawekwa kati yeye end hii wewe end hii. Ukianza kumgusa mtoto anaamshwa kanaanza kunyonyeshwa. Au unaambiwa mtoto hajalala. Mabaharia huwa tunajichanganya mtaani then mtoto unamchongea kitanďa chake na mama yake.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu umenigusa kabisa. Nilidhani nikioa basi ningepata kila napohitaji, kumbe dah bora wakati sijamuoa nilifaidi sana, yaani unanyimwa sababu ya dogo na huwezi complain kwasababu ni mwanao.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Story za kitabuni au kwenye movie.
Pasiwepo ndoa hizo kwa sababu mizinguo.jambo la msingi mtu asioneshe kama anamtaka fulani kindoa kwani hilo litamfanya anaetakiwa kujipamba vizuri kitabia na kuigiza ili amvute yule mtu.

Mwanaume winda kimya kimya utapata mnyama sahihi umtakae,usiwe na kelele kutafuta mchumba.eti mtu unakaa na mwanamke na mwanamke anajua kwamba hapa nachunguzwa ili kama nafaa niolewe.hivi mwanamke gani ataonesha tabia chafu hapo? Atakuigizia mpaka ukome na ukiingia kingi kuoa umekwisha.

Ndoa anaeweza kuidumisha ni mwanamke.

Mwanamke akiwa malaya kwa mumewe na kuwa mtundu na asiwe kidomodomo mwanaume hatakubali kumuacha mwanamke huyo.

Mwanaume akiwa mstaarabu asiyenuna nuna na kuwa mkali basi mwanamke atafurahi.


Ndoa ili idumu kila mwanandoa anatakiwa atathmini ni tabia zipi ambazo mara nyingi huvunja mahusiano basi waziepuke.

Ndoa haitaki maigizo ishini nyinyi kama nyinyi.

Mimi na mke wangu tunaweza kukaa ndani siku nzima humo tunapiga stori tu za hapa na pale na kucheka tunasahau hasa kama mtu na mumewe tunakuwa marafiki,kwa mke wangu nakuwa huru kupiga kila aina ya stori.

Namchokoza makusudi na kumsumbua.kuna wakati mwanamke sio atakumbuka mazuri na utulivu wako,bali wakati ungine hukumbuka vituko na viuchokozi wako

Habari za kupiga stori za kupendana tu kila mda uongo bwana.ndoa inatakiwa asilimia 70 ni urafiki na zinazobaki ni mtu na mkewe.

Mume kumsaidia mke kazi huo ni urafiki ukivaa vazi la mume utakaaje jikoni bwana,ila ukivaa vazi la urafiki utakaa nae jikoni na mkasaidiana kupika.ila tunaona watu na marafiki zao wanavyosaidiana,kwa nini usimsaidie mkeo huyo ni kama rafiki na zaidi.

Ndoa haina kuiga bongo muvi taniana na mkeo kama washkaji hivi lazima muwe na kibwagizo chenu sio kama baba na mtoto wake hakuna kucheka.

Wanaume tuwe tunatabia ya japokuandaa vispeech mara moja moja ukimsifia mkeo juu ya jambo fulani zuri alilofanya kwako ili aone kuwa unamrespect aisee.

Ndoa haitaki wivu wa kifala wa kuchunguzana simu.

Wife namuachia simu anasoma meseji za magroup yangu na mimi ananiachia simu nasoma za magroup yake na ananiachia (sio lazima uige)

Kiufupi ndoa hasa kwa zama zetu ona kama yule ni rafiki yako.

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom