Mu-Israeli
JF-Expert Member
- Mar 21, 2012
- 2,454
- 975
Ukiangalia vizuri kupitia various physical laws, mama ndo aliyebeba mzigo mzito kuliko baba
View attachment 53884
Mamaaa ananeema,kwa marijali viongo fulani lazima visisime.
una ndoa hapo...kuibiana tu!!
Jamaa atakua bado anafukuzia ndio maana ananyenyekea hivyo.
Inawezekana kabisa. Maana inaonekana kama vile jamaa alikuwa ana sua-sua na mizigo ndio maana mama akaona ampe tafu kwa kumshika mkono !!
@MadameX nakuunga mkono isitoshe tumbo hapo hapo Taarabu na tumbo wapi na wapi mkuu?[URL="https://www.jamiiforums.com/members/madamex.html" said:MadameX[/URL];3903177]Tinga tinga lote la nini....