Ayatollah the Bird
JF-Expert Member
- Jul 30, 2026
- 334
- 710
Ni ubatili mtupu hamna raha huku,ndoa ni mateso,ndoa ni kifo,ndoa haina uhuru,ndoa hakuna amani,ni chama katili kabisa.
Usipotoshe umma, mbona sie tupo kwenye ndoa tunaifurahia 😎Ni ubatili mtupu hamna raha huku,ndoa ni mateso,ndoa ni kifo,ndoa haina uhuru,ndoa hakuna amani,ni chama katili kabisa.
Usipotoshe umma, mbona sie tupo kwenye ndoa tunaifurahia
Kupinga ndoa ni ushetani.Ni ubatili mtupu hamna raha huku,ndoa ni mateso,ndoa ni kifo,ndoa haina uhuru,ndoa hakuna amani,ni chama katili kabisa.