Sijui kwanini kwakweli..?
Unakuta watu uhusiano wao una zaidi ya miaka miwili...
Wazazi wao pande zote zinafahamu upumbavu wao...
Wanaishi nyumba moja, chumba kimoja, kitanda kimoja kama mume na mke...ukiwaangalia haraka haraka utajua hawa ni halali...
Gharama zote za maisha wanazimudu wakiwa wawili...
Ukiwauliza ndoa vipi jamani...? WANAKUAMBIA MUDA BADO BHANAA....MAPEMA SANA ETY...
NINI SABABU HAWANA SABABU...WANAONGEA ONGEA MAHARAGE HARAGE TU...
NIMELILETA KWENU WANAJUKWAA TULIJADILI KWA KINA...
KIPI NI KIGUMU KWENYE NENO "NDOA"...? MAANA WATU WANAISHI MAISHA YA NDOA...ILA LINAKOSEKANA NENO HAWA NI WANANDOA HALALI KABISA...HATA ALLAH ANAWARIDHIA KABISA...