Ndoa hulindwa kwa gharama yoyote ile


M

milimo

Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
61
Likes
1
Points
0
M

milimo

Member
Joined Nov 29, 2012
61 1 0
Kwa mwanaume mwenye hekima na busara lazima apigane hadi tone la mwisho ili
kuifanya ndoa isivunjike. Sio kwamba ni kichekesho ila ni simulizi ya kweli aliyokumbana
nayo rafiki yangu wa karibu. Rafiki yangu huyo ni mwaminifu kwa kiasi kikubwa (not 100%)
kwenye ndoa yake, kutokana na hilo wanaheshimiana sana na mke wake, hivyo ni ndoa
ambayo kila mtu angetamani kuiga kwa jinsi wanavyonekana kuishi kwa furaha na upendo
(japokuwa hatujui mambo ndani). Siku moja wakati jamaa yangu akirudi nyumbani toka
kazini foleni zilimzingua (kama ujuavyo foleni za ‘Darisalama’) akamua kuegesha gari lake
kwenye pub moja hivi ili foleni ipungue. Akapata moja ya baridi, mara ya pili, ya tatu,
ya nne……… Kushoto kwake kukawa na mrembo naye pia anabariizi na moja ya baridi.
Jamaa baada ya kukolea na bia akanzisha stori na huyo mrembo, mwisho maongezi yakabadilika
na kuanza kuombana mambo ya wakubwa, oh, mara wakaelekea nyumba ya wageni wakati wote
ni wakazi wa ‘Darisalama’. Baada ya pombe kupungu mukichwani, kushtuka ni saa tisa usiku,
hayuko home, na ‘my wife’ wake kapiga sana simu (kuna, missed call’ kama kumi hivi) na kuna missed
call za kakake, shemeji zake n.k. Akapiga akili za mukichwani mara akapata mawazo; ilipofika saa
kumi usiku akajipeleka kituo cha police. Kufika police akaongea na askari wa zamu (‘of course’ alimkatia
kitu kidogo) ili amuweke ndani kwa kosa la kuleta vurugu na kushambulia akiwa pub. Ikabidi police
ampigie simu my wife wa jamaa kumweleza yaliyomkuta mumewe na alimtaka afike kituoni saa moja asubuhi
kumwekea dhamana wakati wanasubiri kumpeleka mahakamani j3 (siku hiyo ilikua usiku wa kuamkia
jumamosi). Ikabidi wife wake akimbie haraka sana kwenda kituo cha police kuweka dhamana.
Basi my wife wake ni kumpa pole tu my husband wake kwa kwenda mbele, kesi yenyewe ‘fake’ ilishia
kwa askari wa zamu.

Tahadhari;

1. Usijaribu kufanya hivyo, maana unaweza ukaacha ‘loophole’ ambayo itatiliwa mashaka.

2. Ukikosea kwenye ndoa usitumie nguvu kurekebisha mambo, tumia busara na akili 'ku-solve'

3. Inawezakana my husband wako kweli kakamatwa na kulala lupango wewe ukafikiria ni masihala.
hata kama una mashaka lakini huna 'evidence' mezea tu ili kulinda amani na upendo.

Fundisho; Linda ndoa yako kwa gharama yoyote kwa manufaa ya watoto wako na wewe mwenyewe
 
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,554
Likes
193
Points
145
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,554 193 145
^^
Somo zuri sana.. Nimetabasamu uliposema 'My wife wake'
^^
 
Qualifier

Qualifier

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2012
Messages
1,244
Likes
58
Points
145
Qualifier

Qualifier

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2012
1,244 58 145
Mkuu stori imenikumbusha mbali yaliyo mtokea jamaa ni kama ame copy na ku paste yaliyo nikuta. Ila mimi nilizima simu tokea tulipokua tuna ingia kunako room tayari kwa kuvunja amri ya 6 (kesho jumapili nitaungama) na tulipo amka saa 10 usiku sikujisumbua kutoka badala yake nikaendelea na kutenda dhambi tena sasa kwa kisirani, nilisimamia kama ninaendasha baiskeli vile, na kwa sababu ya hofu nilichelewa kushusha mzigo mpaka saa 12 . wakati ninaoga ndo akili ikanijia nikampitia rafiki yangu M nikampa somo akanisindikiza mpaka home kufika tukazuga eti majambazi walikodishwa waitoe roho yangu tukashtuliwa na raia wema ikabidi kunificha na simu kuzima maana wangetumia njama kunipigia . My wife wangu alilia na kunipa pole na kunipongeza kwa mbinu nilizotumia kujiokoa kumbe Mhhhhh!!!!! Acha wanawake watudanganye tu lakini sisi wanaume uongo wetu ni profesional, Mungu anisamehe na mama Q nisamehe my wife wangu....
 
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
5,888
Likes
485
Points
180
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
5,888 485 180
Wew hii stori dizain km umecopy kwny movie flani hvi ,
but ni bora cheater anaefanya kila juhud kujificha,inapunguza strec
 
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2013
Messages
8,109
Likes
563
Points
280
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2013
8,109 563 280
Mh! Kumbe ndo mnavyotufanyiaga eeeh!! 2taskia mengi!! Ngoja niendlee kutega skio ! Nitamkamata tu!
 
E

Ellen Lacha

Member
Joined
Nov 15, 2013
Messages
55
Likes
0
Points
0
E

Ellen Lacha

Member
Joined Nov 15, 2013
55 0 0
Wapumbavu nyie wanaume Wa dzain hyo mtakuja Kulala na majini au matapeli ndo nyie uwa mnaponza familia zenu Kwa ujinga tuu..kama hauwez kuacha umalaya si usioe mfyuuu
 
N

nkululeko

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2013
Messages
278
Likes
5
Points
0
N

nkululeko

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2013
278 5 0
Mkuu stori imenikumbusha mbali yaliyo mtokea jamaa ni kama ame copy na ku paste yaliyo nikuta. Ila mimi nilizima simu tokea tulipokua tuna ingia kunako room tayari kwa kuvunja amri ya 6 (kesho jumapili nitaungama) na tulipo amka saa 10 usiku sikujisumbua kutoka badala yake nikaendelea na kutenda dhambi tena sasa kwa kisirani, nilisimamia kama ninaendasha baiskeli vile, na kwa sababu ya hofu nilichelewa kushusha mzigo mpaka saa 12 . wakati ninaoga ndo akili ikanijia nikampitia rafiki yangu M nikampa somo akanisindikiza mpaka home kufika tukazuga eti majambazi walikodishwa waitoe roho yangu tukashtuliwa na raia wema ikabidi kunificha na simu kuzima maana wangetumia njama kunipigia . My wife wangu alilia na kunipa pole na kunipongeza kwa mbinu nilizotumia kujiokoa kumbe Mhhhhh!!!!! Acha wanawake watudanganye tu lakini sisi wanaume uongo wetu ni profesional, Mungu anisamehe na mama Q nisamehe my wife wangu....
Mh..kweli tunawavumilia...
 
N

nkululeko

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2013
Messages
278
Likes
5
Points
0
N

nkululeko

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2013
278 5 0
Tukisema tufunguke hapa tunavyowadanganya aisee... Watajiona wadogo kama piriton! Ngoja tuendelee kuwasoma tu......
Sana tu..kwanza wao ukiwadanganya lazima wakurudishe kwenu.wao kazi yao kuomba msamaha.
 
N

nkululeko

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2013
Messages
278
Likes
5
Points
0
N

nkululeko

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2013
278 5 0
Mkuu stori imenikumbusha mbali yaliyo mtokea jamaa ni kama ame copy na ku paste yaliyo nikuta. Ila mimi nilizima simu tokea tulipokua tuna ingia kunako room tayari kwa kuvunja amri ya 6 (kesho jumapili nitaungama) na tulipo amka saa 10 usiku sikujisumbua kutoka badala yake nikaendelea na kutenda dhambi tena sasa kwa kisirani, nilisimamia kama ninaendasha baiskeli vile, na kwa sababu ya hofu nilichelewa kushusha mzigo mpaka saa 12 . wakati ninaoga ndo akili ikanijia nikampitia rafiki yangu M nikampa somo akanisindikiza mpaka home kufika tukazuga eti majambazi walikodishwa waitoe roho yangu tukashtuliwa na raia wema ikabidi kunificha na simu kuzima maana wangetumia njama kunipigia . My wife wangu alilia na kunipa pole na kunipongeza kwa mbinu nilizotumia kujiokoa kumbe Mhhhhh!!!!! Acha wanawake watudanganye tu lakini sisi wanaume uongo wetu ni profesional, Mungu anisamehe na mama Q nisamehe my wife wangu....
Mimi ningekutukana usiku kucha kwa msg.na ungerudi lazima ningevunja simu,gari wala nisingekubali..story za majambazi
 
aqeeler

aqeeler

Member
Joined
Sep 28, 2013
Messages
51
Likes
0
Points
0
aqeeler

aqeeler

Member
Joined Sep 28, 2013
51 0 0
Mkuu stori imenikumbusha mbali yaliyo mtokea jamaa ni kama ame copy na ku paste yaliyo nikuta. Ila mimi nilizima simu tokea tulipokua tuna ingia kunako room tayari kwa kuvunja amri ya 6 (kesho jumapili nitaungama) na tulipo amka saa 10 usiku sikujisumbua kutoka badala yake nikaendelea na kutenda dhambi tena sasa kwa kisirani, nilisimamia kama ninaendasha baiskeli vile, na kwa sababu ya hofu nilichelewa kushusha mzigo mpaka saa 12 . wakati ninaoga ndo akili ikanijia nikampitia rafiki yangu M nikampa somo akanisindikiza mpaka home kufika tukazuga eti majambazi walikodishwa waitoe roho yangu tukashtuliwa na raia wema ikabidi kunificha na simu kuzima maana wangetumia njama kunipigia . My wife wangu alilia na kunipa pole na kunipongeza kwa mbinu nilizotumia kujiokoa kumbe Mhhhhh!!!!! Acha wanawake watudanganye tu lakini sisi wanaume uongo wetu ni profesional, Mungu anisamehe na mama Q nisamehe my wife wangu....
Vipi ungefanyiwa Wewe?
 
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
7,114
Likes
1,364
Points
280
Age
94
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2013
7,114 1,364 280
Kwahiyo mkuu unataka kusema kwamba maamuzi ya cc ni sawa na akili ndogo kutawla akili kubwa...
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
61
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 61 145
Ningekuwa bint below 25 nisingeolewa ng'ooo!
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,161
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,161 280
Kaka binamu alisema kwa sasa niangalie wallet tu! lol
Sidhani kama kuna jipya ambalo sikuli experience litakalofanya nikimbilie ndoa
ni kama unasema hujachoka kuchagua chagua lol
 
Phlagiey

Phlagiey

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
3,364
Likes
33
Points
145
Phlagiey

Phlagiey

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2013
3,364 33 145
Mh! Kumbe ndo mnavyotufanyiaga eeeh!! 2taskia mengi!! Ngoja niendlee kutega skio ! Nitamkamata tu!
Basi kama umejua sheeeeeeeeeeh.!!!!!!!! Usi wambie wengine.
 

Forum statistics

Threads 1,249,421
Members 480,661
Posts 29,697,720