Ndoa hizi, kweli yataka uvumilivu wapendwa

Ndoa hizi, kweli yataka uvumilivu wapendwa

bmk,
Ushauri: ndiyo njia yao kuonesha kuwa amefurahi (hasa wachagga) maana kila kitu anataka yeye aamue. Kama ukitaka maendeleo lazima uwe na maamuzi ya kiume. Atafurahi baadaye baada ya kuona paa la nyumba. Usikasirike hiyo ni kawaida na hapo anakupenda kuliko jana
Lazima utafute njia ya kumsema mchagga. Wewe naee.
 
Kosa lako ni kuandika Mr and Mrs. Kwa sheria na tamaduni za Kitanzania mke anaumiliki wa asilimia 50 ya mali za mumewe kwa kuwa tu ni mke bila kujali mchango wake. Kutokana na hilo ni vyema mali zote za falimia zikasoma jina la mume hata kama kazichuma mama.
Hahhhahhhahhaa [emoji1787] [emoji1787],hata kama kazichuma mama.. jamaniii.
 
Uza hilo eneo weka pesa zako kwenye account umwambie ugonvi Basi ushapauza
 
Uza hilo eneo weka pesa zako kwenye account umwambie ugonvi Basi ushapauza
 
Hahhhahhhahhaa [emoji1787] [emoji1787],hata kama kazichuma mama.. jamaniii.
Kwa kuwa yeye tayari jamii na sheria vinampa haki ya kugawana vilivyopo wakati mume hapewi haki hiyo.
 
Naomba kabadilishe hati uweke jina lako au watoto.Vinginevyo soon hapo mbele utakuja lia machozi.
 
Ni dhahiri huyo katika kukushauri kwake kuwa muwekeze katika ardhi tayari alikuwa na plan zake. Aidha ana mtu ambae alishapanga nae upigwe hela (kuuziwa kwa fedha ya juu zaidi) ama tayari alikuwa na sehemu kwahiyo ungenunulishwa mali yake, kwahiyo angepata faida.
Kwa kifupi hili lililotokea linapaswa kuwa ni fundisho kuwa unaishi na mtu wa aina gani, jiongeze kama una nia ya kujenga basi jenga kivyako tofauti na hapo utakuja kulia kinywa wazi.
Kitendo tu cha kuandika Mr & Mrs wakati pesa ni yako ni ufala tosha. Kwani ungeandika jina lako tu kungekuwa na athari gani?
 
bmk,
Mkuu ukirudi nyumbani kama bado anazingua chukua karatasi zako ondoka nazo mbele ya macho yake. Nenda kazihifadhi hata kwenye gari....
Tafuta sehemu hata wanayoonyesha mpira pumzika walau masaa2.
Baada ya hapo rudi nyumbani mwambie umewaza sana kuhusu kosa lako la kumpa suprise ya kitu asichopenda umeamua ukampe mjane mmoja walau mtapata thawabu
 
Kweli mwanamke umenunuliwa kiwanja na mumeo badala ya kushukuru na kuoungeza maupendo unaanza kuuliza vitu visivyoeleweka, unatoa majibu mabaya na kumnunia mume??
Kweli Hii dunia hiishi vituko
 
MKUU KWA MAELEZO YAKO TU INAONESHA MKEO KAKUTAWALA NA KUKUPANDA KICHWANI.KUWA MPOLE MKUU NI MAZINGIRA AMBAYO ULIYATENGENEZA MWENYEWE KABLA
hawa ndio wale wanaopiga magoti wanapovalisha wachumba zao pete..sasa tusitegemee miujiza....
 
Ardhi si inauzika mzee uza chukua hela kafanye mengine then msuprise tena kuwa umeuza ukipata hela utamhusisha tokea hatua za mwanzo
 
Ni dhahiri huyo katika kukushauri kwake kuwa muwekeze katika ardhi tayari alikuwa na plan zake. Aidha ana mtu ambae alishapanga nae upigwe hela (kuuziwa kwa fedha ya juu zaidi) ama tayari alikuwa na sehemu kwahiyo ungenunulishwa mali yake, kwahiyo angepata faida.
Kwa kifupi hili lililotokea linapaswa kuwa ni fundisho kuwa unaishi na mtu wa aina gani, jiongeze kama una nia ya kujenga basi jenga kivyako tofauti na hapo utakuja kulia kinywa wazi.
Umeongea Ukweli Mtupu yaani hasira zake zote mchongo wake umebuma kwa hiyo atashangaa anamwambia huko akalime na hawala yake yeye sehemu aliyokuwa anaitka ni sehemu nyingine kabisa

Kifupi huyo siyo Mke ni mchepuko au Nyumba ndogo ,, Kijana Tafuta Mke huyo alishakuwa kichomi.... Angalizo
 
bmk,

Welcome to the party brother....

MWANAMKE wanasema ndiye kiumbe pekee Mungu alituonya tuishi naye kwa makini......viumbe wengine wooote Duniani na ulimwenguni kote unaweza kuishi navyo bila kutumia akili.
 

Attachments

  • Screenshot_20191118-015440~2.png
    Screenshot_20191118-015440~2.png
    120.1 KB · Views: 10
Piga kimya endelea na shughuli zako as if nothing happened
 
Wanaume hatuzioni dalili za kupigwa kipaipai au kuwa Mengi mapema
 
Dah! Mbona wengine hatuwapati hao wakutusapraisi na viwanja!

Huyo Bidada hata kama hajapapenda angekausha tu... unapewa Asset unanuna!!
 
Pole sana...

Kuna binadamu wengine suprise hawaziwezi...

Wanataka wajue mapema ili wakukwamishe...


Cc: mahondaw
 
Back
Top Bottom