Ndoa hizi, kweli yataka uvumilivu wapendwa

Ndoa hizi, kweli yataka uvumilivu wapendwa

Naona baada ya wewe ku msuprise wewe ndo amekusuprise sasa [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
bmk, Mkuu mm nakushauri hivi: kwenye hati pale badlisha jina andika jina lako tu au la mtoto wako.. Ww endelea na ujenzi na usimshirikishe tena.

Lakn pamoja na kwamba hamuongei ww endelea kutoa huduma zote nyumbani namaanisha chakula mavazi na elimu kwa mtoto au watoto wako..

Kama ulikuwa unarudi nyumban saa 12 jion anza kurudi saa NNE au tano.. Tafuta kamchepuko ka kutolea shida zako za kiunoni ila usiwe unajali sana wala kula chakula chake..

Hawa viumbe wakat mwingne unatakiwa ufanye maamuzi yako ww kama kichwa cha familia ili tu usifanye nje ya utaratibu Wa kimaadili... Nakwambia atanyooka tu..

Pia acha kula chakula anachokiandaa yeye ukirudi mwambie nmeshiba.
 
funzadume, Mkuu umemuelewa lakn jamaa?
Yaani mwanaume kanunua kiwanja halafu kaandika majina ya wote mwanamke ndio amnunie?
Hapana sio hvyo jombaa....
Ningemlaumu jamaa endapo angesema amenunua gari wakat yuko nyumba za kupanga...

Kwa ujumla kilichomtokea jamaa kiliwahi nitokea mm japo havifanani sana lakn alichofanya mwanamke ni kumtikisa jamaa ili ajae kwenye angle ya kutaka kutawaliwa ndicho hicho tu.
 
Tatizo lako unataka kufanya tamthilia kwenye uhalisia. Kumbuka kujenga nyumba ya kuishi ni kitu kikubwa kwenye familia, haswa kwa mtu na mkewe.Wewe umefanya kama vile kununua maua ya birthday. Ndio maana mkeo kakasirika na yuko sahihi.
Swala la kununua eneo la kujenga nyumba ya kuishi familia sio sawa na kununua maua, unatakaiwa kuangalia mambo mengi, na ni vizuri sana mke na mume kushauriana na kukubaliana.
Acha maisha ya tamthilia hizo Isidingo the need.
Kaa na mkeo muongee na ukubali umekosea, msikilize ushauri wake na muendelee kutokea hapo.
Take this advice
 
Wewe na wewe unakuwa kama pimbi,ndoa unaiharibu mwenyewe hapo nyie mmeshakuwa watu wazima ule utoto mliokuwa mnaleteana mkiwa kwenye uchumba umeshaisha sasa hapo mnafanya maisha.

Wewe ndiye kichwa,umenunua kiwanja kazi yako ilikuwa kumpeleka ili naye apajue kwa usalama wa eneo mengine hayamuhusu kama ni mbali au karibu mwanaume umeshaamua umeamua,sasa umemfanyia surprise ngoja naye aku-suprise kwamba hakutaki unamdharau atake mgawane hiko kiwanja ulichonunua ndo akili itakukaa sawa.
Sijui umeandika nini?
Sasa ndio kampeleka ili akapaone aliponunua? Tena na hati ya kiwanja ilivyoandikwa? Sasa kosa lake nini?
 
MKUU KWA MAELEZO YAKO TU INAONESHA MKEO KAKUTAWALA NA KUKUPANDA KICHWANI.KUWA MPOLE MKUU NI MAZINGIRA AMBAYO ULIYATENGENEZA MWENYEWE KABLA
Mm siwezi kusema amemtawala Bali jamaa alionesha Upendo na heshima kwa mke wake lakn mwanamke hajitambui,.
Wanawake Wa dizaini hyo wanatakiwa kukutana na vichwa vilivyochoka.. Atakaa fresh tu
 
Yawezekana alikuwa anapima mfuko wako na altaka kukuomba pesa kwa ajili ya mambo yake mengne sasa hukumwambia kama una pesa mara paap umeshaitumia n kama mateka kutoroka lazima anune😀😀

Cha pili upo uwezekano pia kuna eneo alitaka mnunue yy angependa mjenge huko na si uliponunua ww au alishaandaa watu wa kukupiga mtonyo apate chochote huwez jua.
Tatu katka ununnuz hakuwepo wala hakuwa shadihi labda kanuna kwa hilo😀😀, Ushaur wangu nyofoa jina lake kwe karatasi ya mauziano kwan hakushirk mkataba 'unless' alkuhurusu usain badala yake

La mwisho kwa kuwa n mkeo na mnapendana sana na amani n jambo muhmu sana kwa wanandoa Mpetipeti tu ukir kosa kama waona lipo, jishushe tu, kisha mwendo wote mkatafute hati ya hicho kiwanja kwa majina yenu akizid nuna mtekenye tu labda limebak hilo tu🙂🙂.
 
Sijui umeandika nini?
Sasa ndio kampeleka ili akapaone aliponunua? Tena na hati ya kiwanja ilivyoandikwa? Sasa kosa lake nini?
Nimeongea kitu ninachokijua,unaweza ukawa na wazo la kununua kipande cha ardhi kwa manufaa ya familia yenu ila siku unayoenda kulipa mkienda wote mkeo anakwambia huku mbali na blah blah blah nyiingi ukilazimisha kupanunua ndo yanatokea haya na ndiyo kinachomtokea huyu,kununiana ndani ya nyumba na vurugu zisizoeleweka,mkewe bila kuangalia uwezo wa mumewe kiuchumi alikuwa anawaza kuishi Mbezi Beach leo kaambiwa kiwanja kimenunuliwa Mbezi Kimara we unadhani angefurahi?kama dhaifu ukikubaliana na mawazo yake maendeleo yako yatakuwa shakani.

So tunasema ili kuepuka mambo kama haya bora taratibu zote azikamilishe mwanaume asimame yeye kama yeye kutekeleza dhamira yake kwa manufaa ya familia yake huku mama akiwa mtazamaji ikiwa alipenda au hakupenda muhimu ni maendeleo ya familia.
 
Nafikiri mkeo anahisi kama haujauthamini mchango wa mawazo yake kwa 100% , kumbuka ndiye aliyekushauri muwekeze kwenye ardhi, alitegemea ashirikishwe katika uchaguzi wa eneo mliloamua kuwekeza, mambo madogo tu lakini yanaweza ipeleka ndoa yenu pabaya..Kaa naye mueleweshe kwa mara nyngine asipoelewa basi naye ana lake jambo.
 
Iikipita week amenuna na mzigo Hataki kukupa uje nikupe hapa hapa. Na me tumenuniana na Mr. Mwezi wa pili Sasa.
Duh! Hata mm nmenuniana na mama ngina mwezi sasa unaonaje tuanane hata Leo hii tupunguze mlundikano Wa protin kiunoni
 
Sir_Mimi, Mm nafikiri ulichokiandika ndicho amekifanya jamaa hakutaka mambo ya kumuonesha eti vipi unapapenda hapa yeye alichofanya ni kumuonesha eneo lililotayari limenunuliwa
 
Kwenye jina la hati andika kwa mfano. John na neema james, mr. And mrs.yeyote anaweza kuwa mrs. Wako
 
Duh! Hata mm nmenuniana na mama ngina mwezi sasa unaonaje tuanane hata Leo hii tupunguze mlundikano Wa protin kiunoni

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]basi tulionuniana na wenzetu tuanzishe Uzi wetu
 
Tayari unaadui ndani ya nyumba yako [emoji3][emoji3][emoji468] ndoa bwana basi waliowa wanajikuta wajanja na kutucheka sisi ambao hatuna mawazo ya kuowa kabisa
 
..wala hilo sio jambo la kukukosesha usingizi mkuu.
 
Back
Top Bottom