Ndoa hizi, kweli yataka uvumilivu wapendwa

Ndoa hizi, kweli yataka uvumilivu wapendwa

Pole sana ndugu, hawa wanawake tunapaswa kuwavumilia ili siku zetu za kuishi ziwe nyingi, maana hata yeye leo mkeo akikalishwa kikao na kuukizwa nini hasa kimemfanya anune atajibu "sijui ni nini tu" hajielewi.
Nakushauri tu kuwa mtulivu, maana hata ukisema uende kwa mchepuko sana sana utapata kupumuwa kwa siku moja ama mbili na kisha pengine na mchepuko utakuwa na dhahma zake.
Kuwa mvumilivu na hayo yote yatapita.
 
Wewe na wewe unakuwa kama pimbi,ndoa unaiharibu mwenyewe hapo nyie mmeshakuwa watu wazima ule utoto mliokuwa mnaleteana mkiwa kwenye uchumba umeshaisha sasa hapo mnafanya maisha.

Wewe ndiye kichwa,umenunua kiwanja kazi yako ilikuwa kumpeleka ili naye apajue kwa usalama wa eneo mengine hayamuhusu kama ni mbali au karibu mwanaume umeshaamua umeamua,sasa umemfanyia surprise ngoja naye aku-suprise kwamba hakutaki unamdharau atake mgawane hiko kiwanja ulichonunua ndo akili itakukaa sawa.
 
bmk,
Ushauri: ndiyo njia yao kuonesha kuwa amefurahi (hasa wachagga) maana kila kitu anataka yeye aamue. Kama ukitaka maendeleo lazima uwe na maamuzi ya kiume. Atafurahi baadaye baada ya kuona paa la nyumba. Usikasirike hiyo ni kawaida na hapo anakupenda kuliko jana
 
Sasa nawaza kosa langu hasa ni nini?
Kosa lako mkeo ndio aliekupa ushauri wa kununua ardhi yaani yeye ndio anajua maeneo ya kununua kwa rahisi na kuuza kwa faida. Ni sawa na kuongea na mfayabiashara kwenda China halafu wewe unakuja mwambia nimeleta mzigo kutoka China huu hapa. Jee huu mzigo ulioleta utauza au hauna soko tena.


Ndukiiiii 🏃‍♂️🏃‍♂️🏃‍♂️
 
MKUU KWA MAELEZO YAKO TU INAONESHA MKEO KAKUTAWALA NA KUKUPANDA KICHWANI.KUWA MPOLE MKUU NI MAZINGIRA AMBAYO ULIYATENGENEZA MWENYEWE KABLA
Well said, haiwezekan mwanamke kitu kidogo tu hicho tena na majina umeandika yenu wote wawili still akupande kichwan kiasi hicho,

Kuna mahapa pako weak mtoa Uzi parekebishe kwanza hapo ndipo ndoa itasimama.
 
Mkuu hii picha uliyoichora ni kiboko.Ni kweli hapo kuna mengi
Ni dhahiri huyo katika kukushauri kwake kuwa muwekeze katika ardhi tayari alikuwa na plan zake. Aidha ana mtu ambae alishapanga nae upigwe hela (kuuziwa kwa fedha ya juu zaidi) ama tayari alikuwa na sehemu kwahiyo ungenunulishwa mali yake, kwahiyo angepata faida.
Kwa kifupi hili lililotokea linapaswa kuwa ni fundisho kuwa unaishi na mtu wa aina gani, jiongeze kama una nia ya kujenga basi jenga kivyako tofauti na hapo utakuja kulia kinywa wazi.
 
Ni dhahiri huyo katika kukushauri kwake kuwa muwekeze katika ardhi tayari alikuwa na plan zake. Aidha ana mtu ambae alishapanga nae upigwe hela (kuuziwa kwa fedha ya juu zaidi) ama tayari alikuwa na sehemu kwahiyo ungenunulishwa mali yake, kwahiyo angepata faida.
Kwa kifupi hili lililotokea linapaswa kuwa ni fundisho kuwa unaishi na mtu wa aina gani, jiongeze kama una nia ya kujenga basi jenga kivyako tofauti na hapo utakuja kulia kinywa wazi.
Sure mkuu. Amuulize ana sababu gani za msingi yeye kununa. Itakuwa alikuwa na plan zake.
 
funzadume,
Hakuna. Huyo mwanamke alikuwa na mipingo yake. Alivyomwambia wawekeze kwenye ardhi si angesema ni eneo gani au wapi? Jamaa hajakosea.
Mkuu kajenge nyumba akishaacha kununa mpe tena mshtuko.
 
Wewe na wewe unakuwa kama pimbi,ndoa unaiharibu mwenyewe hapo nyie mmeshakuwa watu wazima ule utoto mliokuwa mnaleteana mkiwa kwenye uchumba umeshaisha sasa hapo mnafanya maisha.

Wewe ndiye kichwa,umenunua kiwanja kazi yako ilikuwa kumpeleka ili naye apajue kwa usalama wa eneo mengine hayamuhusu kama ni mbali au karibu mwanaume umeshaamua umeamua,sasa umemfanyia surprise ngoja naye aku-suprise kwamba hakutaki unamdharau atake mgawane hiko kiwanja ulichonunua ndo akili itakukaa sawa.
Na hizi ndo akili ya kike sasa.
Jamaa hajaharibu ndoa, anayeharibu ndoa ni mke, tena kakosea kuweka mr and Mrs. Mm naweka jina la mtoto' na akinuna najenga namfanyia tena suprice nyumba ikiwa na geti ili anune tena.
 
Hii kitu ilishawahi nitokea mwaka 2015 nilipojaribu kufanya kama wewe kwa gf wangu kipindi hicho, alimind sana kuona nimenunua plot bila kumshirikisha ilhali me nilifanya kwa nia nzuri tu.
 
bmk,

Tatizo lako unataka kufanya tamthilia kwenye uhalisia. Kumbuka kujenga nyumba ya kuishi ni kitu kikubwa kwenye familia, haswa kwa mtu na mkewe.Wewe umefanya kama vile kununua maua ya birthday. Ndio maana mkeo kakasirika na yuko sahihi.
Swala la kununua eneo la kujenga nyumba ya kuishi familia sio sawa na kununua maua, unatakaiwa kuangalia mambo mengi, na ni vizuri sana mke na mume kushauriana na kukubaliana.
Acha maisha ya tamthilia hizo Isidingo the need.
Kaa na mkeo muongee na ukubali umekosea, msikilize ushauri wake na muendelee kutokea hapo.
 
Kosa lako ni kuandika Mr and Mrs. Kwa sheria na tamaduni za Kitanzania mke anaumiliki wa asilimia 50 ya mali za mumewe kwa kuwa tu ni mke bila kujali mchango wake. Kutokana na hilo ni vyema mali zote za falimia zikasoma jina la mume hata kama kazichuma mama.
 
bmk,

Kama ulipita shuleni kwa kiasi hata kidogo Karl Marx ana theory of conflict inasema hivi "...society is in a state of perpetual conflict because of competition for limited resources. It holds that social order is maintained by domination and power, rather than consensus and conformity".

Kubaliana na mimi kwamba hakuna mahali watu wanaishi bila conflict, conlicts make people think even beyond looking for solutions and that is what result into development (But not necessalily). Masuala ya ndoa yanahitaji mwanaume mwenye akili. Tafakari tu, just think that, not every misunderstanding may be a conflict, sometimes can be defined as outlook differences

Mkeo mmetofautiana tu mitazamo, wakati wewe ulitaka kum-supprise probably yeye ameliona hilo kama attempt ya kutaka ku-subortage, au ameona kama huthamini mawazo yake katika kufanya mipango pamoja. Think roudly my friend. Hawa binadam ni wa kuhandle with care, they are so fragile.

Mi nafanyia kazi mkoa fulani lakini familia ipo mkoa mwingine. Huwa inatokea tusipowasiliana usiku, kesho yake unaulizwa, jana ulilala wapi mpaka ukashindwa kunipigia simu? Au unapiga simu mapema zaidi unaulizwa mbona umepiga mapema hivi unahofu nini kunipigia usiku zaidi? Just think of these complications.

Tuliambiwa kwenye maandiko, mwanaume ukae kwa akili na mwanamke maana ni mdhaifu. This means, what happens to women thinking, comes from their weakness, it can be their way to defines situation and events. Siku ukijua hilo hutahangaika nao

Fanya hivi, mchukue mkeo leo au kesho, mpeleke kariakoo, just hold Tshs 30,000 in your pocket, mkifika huko mwambie huwa unatamani avae vazi fulani (mwambie hili hapa)_then achague langi anayotaka maana wao wako interested na rangi. Mkitoka hapo pateni kinywaji sehemu, then mtake radhi kwa kilichomuudhi, hakika nakwambia, jioni hutomwomba ibada ya ushirika, ataiandaa na kukupa yote na tofauti zitaishia hapo

See the nature of your wife first then decide the style you can make living with her. Usilazimishe unalotaka wewe. Japo yapo mambo kwa mwanaume huhitaji kumshirikisha, unayapeleka kwa njia ya "power of man" na akileta za kuleta unamkolomea na kumpiga stop aache uzezeta because that is you power of authority in the house. Hapa ndipo theory ya Karl Marx inatumika kwa kipengele hiki "....It holds that social order is maintained by domination and power, rather than consensus and conformity".

Mwanamke lazima akujua in black and white ili kwa baadhi ya mambo hata hapaswi kukuhoji maana kwanza ni mazuri hata kama akiyahoji haina maana kwa maana yeye hawezi kuyafanya kwa nature mnayoishi kwenye familia yenu.

Otherwise, context ya ndoa huamua style ya maisha na maamzi
 
Hapo point ya maana ni kunyimwa mzigo, kununa sio ishu kivile. Kuhusu kiwanja uko sahihi wala asilete upumbavu wake huyo mkeo. Naomba nikiri tu kuwa mkeo ni popoma na hajakomaa kiakili at the first place na kumsikiliza mwanamke wa aina hio kwa kutekeleza kila atakalo ipo siku atakutumbukiza shimoni mkuu. This time ametoa ushauri wa maana its fine ila kwa mihemuko yake sishauri uendelee ku rely kwenye mashauri yake. Fanya unachoona wewe ni sahihi wether she likes it or not atakufata tu at last.

A man is a decider of where to acquire his land na kingine sio lazma ajenge pale aliponunua. Anaweza make make dough akanunua mahala pengine pia kisha akajenga huko. You didi a right thing wala usiwaze mkuu, wanawake wenye mihemuko huwa wana tabia za kuyumbisha wanaume kwa vitu vya kipumbavu...Jisimamiege kwenye mipango yako hivyo hivyo bila kumjali huyo popoma.
 
Back
Top Bottom