Ndo walivyolala.

ha ha haaaaaa,unanikumbusha enzi nasoma sec,ilikuwa ikifika mida flani lazima watu wasinzie...basi ticha ilikuwa anakuamsha kwa kukurushia chaki..ukishaamka unajikausha ka ulikuwa macho,halaf unaendelea kufunua kitabu!
kama ulikuwa unapiga kelele ticha akiingia gafla unajifanya umenuna
 

na nguo zao au utupu wa mnyama?
 
ha ha haaaaaa,unanikumbusha enzi nasoma sec,ilikuwa ikifika mida flani lazima watu wasinzie...basi ticha ilikuwa anakuamsha kwa kukurushia chaki..ukishaamka unajikausha ka ulikuwa macho,halaf unaendelea kufunua kitabu!

Yaliwahi kunikumba darasani ....... Tena nilikuwa boarding Form IV.

Yaani we acha tu shetani wa kusinzia alikuwa ananipepea ili nilale vizuri, na hasa katika kipindi cha geography. Ila tangu siku niliyorushiwa chaki na mwalimu nilikoma kusinzia.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…