ndo maana Tangaaa! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ndo maana Tangaaa!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Deo Corleone, Apr 28, 2012.

  1. Deo Corleone

    Deo Corleone JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 14,671
    Likes Received: 2,547
    Trophy Points: 280
    jana nimecheck clip ya baikoko hawa mademu ni nomaa yani wakifanya porn star search tanga itaibuka mshindi, halafu hayo mauno na kunua nguo yanafanyika mbele ya watoto. ndo maana tanga!!!!!!!!!!! malizia
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Chezea baikoko eeh!
     
  3. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,130
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    umetumwa umeliona hilo tu

    *mbona wale wa kwanza kuleta umeme mmewaacha?
    *
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,876
    Likes Received: 6,230
    Trophy Points: 280
    baikoko ndo ngoma ya kukata viuno?
     
  5. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Acha Tanga iitwe Tanga.

    Tanga kun shata. Hata maji ya kuoga yawekwa marashi. Ukitoka bafuni utabebwa mgongoni. Hata ukienda na gunia la noti, utaondoka ukiomba nauli.

    Kaa chonjo. Saa mbaya. Hiyo ndiyo Tanga.
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,623
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Weka link ya hiyo clip ili nasi tuone hiyo baikoko kama ni noma kweli.
     
Loading...