Chukwu emeka
JF-Expert Member
- Jan 12, 2018
- 25,301
- 40,930
- Thread starter
-
- #21
😀😀😀Venye unapigana PM kumuomba manzi muonane na pesa zako kashazing'ata
vya kutosha..
Siku mnaonana unakutana na hyo kitu[emoji848]..
Umesamehewa usitende dhambi tenaNisamehe bure sirudii tena😀😀😀
Basi atakuwa mchoma mahindikaungua na mvuke huyo labda 😂
Mkuu nyanda za juu kusini ni kawaida sanamkuu, ndyo umeamua kuanika mikono yangu huku eeh🙄
Nashukuru sana mkuu, ila nitakutafutia dawa ili uponeUmesamehewa usitende dhambi tena
😀😀😀😀bado tu,ulile fiki?for the first time nimewai....yemweee!! Angwisa bhajameni nsumwike kukibhusu
Pole sanadah! hivi kwanini nimefungua hii sredi
nilile mafumbi,matoki,matakapera na lukama😊😊😊😀😀😀😀bado tu,ulile fiki?
Hahahahh huo mchanganyiko nimeuelewa[emoji3]nilile mafumbi,matoki,matakapera na lukama[emoji4][emoji4][emoji4]
Mweee jaman[emoji3][emoji3]Nyanda za juu kusini ni kawaida sana hii kitu
Kitu cha kutukujhu icho mkuu..😁😁😁Hahahahh huo mchanganyiko nimeuelewa[emoji3]
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]hatari sana hapo usiombe Unanihii..... HahahaKitu cha kutukujhu icho mkuu..[emoji16][emoji16][emoji16]
Ngafu mkuu😂😂😂 tunavumiliana tu uku[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]hatari sana hapo usiombe Unanihii..... Hahaha
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]naloli ngafuuNgafu mkuu[emoji23][emoji23][emoji23] tunavumiliana tu uku
[emoji23][emoji23][emoji23] Usiombe nini tena acheni vituko[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]hatari sana hapo usiombe Unanihii..... Hahaha
Hhhhhh!!![emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]naloli ngafuu
Hata pilau linakua tamu likiwa na kachumbariKwani unakula mikono au papuchi we mkuu vipi
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]siri yako[emoji23][emoji23][emoji23] Usiombe nini tena acheni vituko