Ty_Vigilante
JF-Expert Member
- Jan 19, 2015
- 2,890
- 2,463
Haha haha haha... hizi comments waweza choka
Haa 😂😁🤣😃😅😅😅Ndio mkuu hujakosea kabisa
TunajitahidiHaha haha haha... hizi comments waweza choka
MwarabuKule kwetu tunaita Bokoboko,ni tamu sana na zina harufu flani hivi nzuri sana.
View attachment 1651632
Mara nyingi inakuwa hiviTatizo hizo kucha zinasababisha mara nyingine wanashindwa kujisafisha kunako
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] nawapenda sn maduu wenye kucha moja ya akiba. Hua nina uhakika ni wasafi kunakoMara nyingi inakuwa hiviView attachment 1653646
Kweli kabisa mwamnyila.. Hizo zinafaa kwa mbivu tu na sio kuzipika
Sio kweli ni robatiKwetu Songea tunaita kaporota,
Aiseee
Na unasubiri ageuke uone ngongingo!😂😂😂😂Dada ana mkono mzuri!🤗🤗🤗