ndio maana wanawake wanaishi miaka mingi,


Avatar mok

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2012
Messages
8,302
Likes
8,211
Points
280
Avatar mok

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2012
8,302 8,211 280
nimeamini zile population pyramid zipo sawa kabisa, jinsi zinavyo onyesha idadi ya wanaume ilivyo kuwa ndogo compared to # of female. Wanaume tumekuwa na mawazo mengi katika maisha kuliko hawa wanawake.. Kuna views zozote tofauti wana jf?
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,425
Likes
7,518
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,425 7,518 280
Wanawake wanakuwa hawana msongo mkubwa wa mawazo kwa kuwa huwa hatuweki kitu moyoni
tukisikia au tukiambiwa na sisi tunayasema kwa mwingine so moyo unakuwa hauna mzingo mzito,

mwanaume hata ukimwambia huyu mtoto siyo wako atakaa nacho moyoni hawezi kusema hata kwa baba yake mzazi
mwisho moyo unakuwa na mavitu mengi mwisho anaishia kupata magonjwa mazito na kuondoka mapema.
 
Avatar mok

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2012
Messages
8,302
Likes
8,211
Points
280
Avatar mok

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2012
8,302 8,211 280
Wanawake wanakuwa hawana msongo mkubwa wa mawazo kwa kuwa huwa hatuweki kitu moyoni
tukisikia au tukiambiwa na sisi tunayasema kwa mwingine so moyo unakuwa hauna mzingo mzito,

mwanaume hata ukimwambia huyu mtoto siyo wako atakaa nacho moyoni hawezi kusema hata kwa baba yake mzazi
mwisho moyo unakuwa na mavitu mengi mwisho anaishia kupata magonjwa mazito na kuondoka mapema.
Hapana mkuu hii sio sababu! Juu ya swala la kuweka kitu moyoni mimi naona inategemea na aina tu ya mtu.
Wapo wanawake visirani na wapo wale wasio weka kitu moyoni.
 

Forum statistics

Threads 1,273,431
Members 490,382
Posts 30,481,413