Ndio maana tunaibiwa mchanga

Kristonsia Nkya

Verified Member
Jun 24, 2013
292
500
*Braza.....*
Ushawahi kukutana na mwanamke anakwambia anasomaga Chuo halafu anakutumia text inasomeka hivi....

"Za hasubui Lichadi,Humehamkaje, nirikuwa nakusalimiha tu hafya vipi?"

"Ndo mana kila siku tunaibiwa mchanga
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom