Ndicho cheo cha Nape?


Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
2,932
Likes
44
Points
145
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
2,932 44 145
Wadau,
Angalieni hii picha na kusoma kwa makini hayo maneno yaliyoko kwenye jiwe hilo. Sina hakika ndiyo cheo kipya cha bwana Nape baada ya uchaguzi ndani ya SISIEMU?


B.+Nape+akizindua+shina+la+wajasiriamali+watengeneza+fenicha%252C+Katoro%252C+Geita.jpg


Katibu wa NEC, Itikadi na Uenezi, Nape Nnauye akizindua shina la wakereketwa wa CCM la wajasiriamali watengeneza fenicha katika mji mdogo wa Katoro mkoani Geita, jana. Nape aliwapa pia ,msaada wa sh. milioni moja kwa ajili ya wajasiriamali hao kukuza shughuli zao
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,525
Likes
92
Points
145
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,525 92 145
Itikadi kali inayozungumziwa hapa inaonekana wazi kabisa maana kuna kanzu ya kijani inafuatilia kila hatua inayofanyika hapo,ile mbegu iliyopandwa na viongozi inaonekana wzi kabisa na hakuna wa kusahihisha makosa haya zaidi ya kuacha mambo kama haya yaendelee.
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
Itikadi kali inayozungumziwa hapa inaonekana wazi kabisa maana kuna kanzu ya kijani inafuatilia kila hatua inayofanyika hapo,ile mbegu iliyopandwa na viongozi inaonekana wzi kabisa na hakuna wa kusahihisha makosa haya zaidi ya kuacha mambo kama haya yaendelee.
Tuwache tupumuwe
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,215
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,215 280
nahisi ume-edit
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,656
Likes
47,301
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,656 47,301 280
aisee kumbe cheo chake kimeongezewa nyama?
alafu kumbe kuna kanzu za chama nowdays??
 
M

marikiti

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
2,714
Likes
325
Points
180
M

marikiti

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
2,714 325 180
Kweli mmekosa sera na kule bungeni wanaovaa kanzu unasemaje.hangoer inakusumbua
 
kanga

kanga

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
1,019
Likes
77
Points
145
kanga

kanga

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
1,019 77 145
angeweka na kibaragashea cha kijani kuwa full uniform ya mabwepande
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
wote hapo naona wanatimiza aliyosema mnyika WAKO LEGELEGE!
 
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2008
Messages
7,725
Likes
27
Points
145
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2008
7,725 27 145
Wadau,
Angalieni hii picha na kusoma kwa makini hayo maneno yaliyoko kwenye jiwe hilo. Sina hakika ndiyo cheo kipya cha bwana Nape baada ya uchaguzi ndani ya SISIEMU?


B.+Nape+akizindua+shina+la+wajasiriamali+watengeneza+fenicha%252C+Katoro%252C+Geita.jpg


Katibu wa NEC, Itikadi na Uenezi, Nape Nnauye akizindua shina la wakereketwa wa CCM la wajasiriamali watengeneza fenicha katika mji mdogo wa Katoro mkoani Geita, jana. Nape aliwapa pia ,msaada wa sh. milioni moja kwa ajili ya wajasiriamali hao kukuza shughuli zao
Nape si ampe hiyo kapelo yako huyo mwenye kibarahashia ili huyo bwana atimie uCCM!
 

Forum statistics

Threads 1,235,907
Members 474,863
Posts 29,240,042