Ndege ya Rais yadaiwa kubebea mkaa, mihogo...

Ndege ya Rais yadaiwa kubebea mkaa, mihogo...

mkuu sifongo afadhali maalim seif angebeba mikungu ya ndizi,mihogo na urojo kwenye hiyo ndege lakini sio mkaa. ni swa na kubeba petrol kaka. mkaa kwenye ndege. aaaah hapana. lakini sishangai jamaa labda wana mpango wa kununua ndege nyingine huwezi jua. kwamba ile namba 5h-ccm iwe kazi yake ni kubeba mikaa na mhogo ya watawala.

kwanini??kuna technical issues kuhusu kubeba mkaa kwenye ndege???


 
kliongozi anayebeba mkaa kwa kutumia ndege,mkimpa Urais ndiyo itakuwaje sasa?
 
kwanini??kuna technical issues kuhusu kubeba mkaa kwenye ndege???



mkuu kuna baadhi ya vipande vya magogo huwa vinaungua taratibu hivyo nadhani wakati wa kuweka kwenye magunia bila kukusudia inawezekana kipande hicho kikawekwa jwenye gunia. hebu fikiria gunia hilo maalim seif ndo kalinunua, je hiyo ndege itakuwa salama kiongozi?
 
Kwa hiyo wasafirie ndege, mizigo yao isafiri kwa gari? Nonsense.
 
Ni bora alivyofanya kuliko kutembea bila kitu, kiuchumi hakuna hasara.
 
Kweli uvccm ni janga wao wameona ndizi na mkaa kusafiri kwenye ndege ndo tatizo mbona twiga wanasafiri madawa ya kulevya yanasafirishwa na ndege awajalalamika da ukiwa ccm lazima uwe mtumwa
 
Wanataka kummaliza Sefu kabla ya uchaguzi mkuu ujao.!!
 
watuambia hasara iliyopatikana kutokana na kubeba iyo mizigo vinginevyo hizi ni shudu tu.
 
Nyie woote mmekosa la kujadili. Akili kama huyo Sadifa alieleta ----- huu.
 
mambo mengine mbona ni yakuelewana tu jamani na kukibaliana taratibu rafiki za kuotumoa sio mpaka msababishe malumbq o yaso mzingi
Tanzania nakupenda kwa moyo wote
 
kliongozi anayebeba mkaa kwa kutumia ndege,mkimpa Urais ndiyo itakuwaje sasa?

Kwani aliweka huo mkaa bila abiria??mi sioni issue mbona tukienda vijijini twarudi na zaid ya mikaa ktk mizigo??kama hakuna technical defaults no probleM,maalim aendelee kuwa baba na mume mwema anaepelekea familia zawadi


Sent from my BlackBerry 9810 using JamiiForums
 
Nyie woote mmekosa la kujadili. Akili kama huyo Sadifa alieleta ----- huu.

Unazo wewe fairplayer wa pande zote huna hiyana bibie fairplayer!!!!!!

Kama suala ni mkaa na usalama wapo wahusika wa ndege na usalama wake kama hawakusema wao ndo issue hapo na kama walisema wakalazimishwa basi wangedocument na kutoa taarifa yao kwa wahusika!!!!

Kama kuna hoja juu ya hili iwekwe bayana sio kulundika maneno kama tunatengeneza template za khanga hapa kuelekea uchaguzi.

Kuna utaratibu ulikiukwa??!!
 
CCM wamezowea UFISADI, kwahiyo walitaka yeye Maalim Seif asafiri kwa hiyo ndege na na hiyo Mizigo yake aandikie imprest fungu la kutosha tu la fedha ili akodi boti kubebea mizigo.
 
Sera zikiisha, na domodomo wakikosa cha kusema, hayo ndiyo matokeo.
Wamnunulie likwama kwa ajili ya mizigo yake, na wake za viongozi wasitunie gali za kodi za raia.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom