Ndege ya Rais yadaiwa kubebea mkaa, mihogo...

Ndege ya Rais yadaiwa kubebea mkaa, mihogo...

Kapuya aliwahi kwenda kwao na ndege ya jeshi. Alipoulizwa, akawaambia mnataka nipande punda?? Ndo haya ya maalim sasa
 
Bongo zaidi ya uijuavyo! Maalim pole sana maana nyani haoni ....
 
Mume mwenzako unamwona mzuri anapokuwa na mkewe. Subiri waachane halafu wewe uingie ndani ya nyumba ndo utaujua uzuri au ubaya wake. Nampa tahadhari huyu dogo.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums

Dogo anajifanya kafa kaoza kwa ccm yatamkuta tu.
 
LOL!......jamaniiiii!, how low can we go!
 
......bwana, bwana hii ndo raaaha! ya J' F na J'mosi..lol!, na bado, ngoja wawekwe dagaa toka bara (don't even mention the shombo in air fosi one) but nani ajali wa bara wataaaaamu!... by the way you reminded me of futari.....ngoja mmenye miogo kwanza....ntarudi!
 
...kumbe kazi ya ndege ni kubeba keki, ice cream, chips, burger na sandwich tu, kama Ulaya vile.
 
Huwezi sema hawara ulijuwaje?kama nimke je?huo ni usingizi wa baba ,nisawa hata akibembeleza haijalishi' lakini,!!!!,MKAAA!!!!!!!'jamani msijililazimishe utawla ,na hali hamjakinai bado !!!!,acheni Hilzo utawala si lele mama,ningekuwa muuza MKAAA ningeacha na MKaamoto kidogo niuweke katikati nijaza ,ukifika juu uwake aone raha yake, aikose ndege abaki kama zamani ,naona amejisahau sasa
 
Haa chazea wake wawili wewe? Jamaa alifungasha mpaka mikungu ya ndizi kwenye ndege sasa kwa nini isichemshe ku gain momentum?



Wabongo kwa mashairi ya kufa mtu? Duh yaani nimecheka mpaka naogopa kujinyea.
 
binafsi sijaona shida katika hilo maana naamini hiyo ndege ina sehemu ya kuweka mizigo ya aina hiyo,mbona tunatoka mwanza tunabeba samaki kwenye ndege vp Maalim akibeba zawadi kwa familia yake au ndio siasa tena?

mkuu sifongo afadhali maalim seif angebeba mikungu ya ndizi,mihogo na urojo kwenye hiyo ndege lakini sio mkaa. ni swa na kubeba petrol kaka. mkaa kwenye ndege. aaaah hapana. lakini sishangai jamaa labda wana mpango wa kununua ndege nyingine huwezi jua. kwamba ile namba 5h-ccm iwe kazi yake ni kubeba mikaa na mhogo ya watawala.
 
Hawa Wabunge wa CCM Zanzibar wanatia aibu wanakaa na kumzungumza Mtu eti ndege ya Rais

inabebeshwa Mikaa,mihogo na

ndizi kutoka pemba kuja Unguja ahhhhhhh. Hawana cha kusema hapo bungeni zaidi ya

kumsema Makamu wa Rais eti

anabeba ndani ya ndege ya Rais hivyo vyakula? Kweli nchi yetu haina Viongozi kabisa hawana

cha kuzungumza bungeni

cha maana zaidi ya kumzungumza Makamu wa Rais Mheshimiwa Maalim Seif eti anabeba

Mikaa,Mihogo na ndizi hawa

Wabunge walitaka abebe kitu gani Makamu wa Rais toka Pemba kwenda mjini unguja zaidi ya

hivyo vyakula?

Wabunge hawana mpya

kabisa wana zungumza maneno ya pumba ahhhhhhhhhh.
 
Wabunge wa kwa wenzetu wanajadi kwenda kufanya tafiti sayari za mbali,wabunge wetu ndio kwanza wanajadili ndege kubeba ndizi.dah!cku zote tutakuwa wa mwisho kwa wabunge kama hawa.
 
binafsi sijaona shida katika hilo maana naamini hiyo ndege ina sehemu ya kuweka mizigo ya aina hiyo,mbona tunatoka mwanza tunabeba samaki kwenye ndege vp Maalim akibeba zawadi kwa familia yake au ndio siasa tena?

tatizo ni ulimbukeni kaka....wakiona ndege wanajua haiwezi kubeba mkaa,mihogo....kama ndege haikuwa overloaded tatizo liko wapi?sasa mizigo yake atapakia wapi?au hawaruhusiwi kubeba mzigo wowote kwenye hio ndege?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom