Ndege ya Precision Air yapasuka matairi yote manne huko Arusha!

Ndege ya Precision Air yapasuka matairi yote manne huko Arusha!

Pole sana waziri wa mvua za kulipua na mabomu kutoka Thailand.
 
Ashakum si matusi kuna watu jamani ni typical waste of #@&%*+*/& from a man!!!!!!
Unajiuliza ni njaa au nini kinamsukuma kuandika

I tend to differ with you! Mi nadhani kauliza swali zuri sana!! Endapo na mie utaniweka katika kundi la Rock City poa tu.
 
poleni sana abiria wote mliokuwemo ndani ya ndege hiyo Mwenyezi Mungu amekuwa upande wenu
 
mkuu hamna kitu kisichopata ajali duniani, na hiyo haikufanyi uwe na imani sawa kwa vyombo vyote eti kisa kila chombo kinapata ajali. Kwangu ni tofauti labda wewe. Hata basi kuna baadhi ya basi hata bure sipandi

hili nalo neno.............
 
Daaaaaaa !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!hizi ajali mbona zimekaa vibaya? ni jana tu huko tanga kumetokea ajali tena na kuua watu tena leo ndege ila wazee wa free wanataka kufunga mwaka tuwe makini japo kuwa wabunge wanadai usafi wa njia zote nne ni muhimu . pole kaka mkombozi wa shule za kata
 
Waziri Mkuu aliyejiuzulu E. Lowassa amenusurika kifo baada ya ndege ya Precision kupasuka matairi yote 4 wakati ikitua Arusha mchana huu.hakuna mtu aliye jeruhiwa katika kizaza hicho,safari za angani majini na nchi kavu ni zakuwa makini haswa kwa kipindi hiki cha mwisho wa mwaka.
Tasama sasa, mungu iko na laigwenan....Talinda yeye popote nakwenda na saa yote.
 
ndo mana nakukubali unaona kama popo usiku.isije kuwa gamba lilikuwa lunawindwa na magamba wenzie.election is on the way mkuu.

Hawa ccm isije ikawa wameona gamba halivuliki wakaona afadhali wabuni mbinu mbadala ya kulivua gamba kwani limegota kiunoni!!!
 
Nikiwa mmoja wa abiria tuliosafiri na PW kurudi Arusha leo, ndege ya shirika hilo yenye usajili No 5HPWI imepata kizaazaa wakati wa kutua baada ya tairi mojawapo kupasuka kwa kishindo, likufuatiwa na mengine yote ya nyuma ambapo yalipasuka pia na kuacha vipandevipande kwenye njia ya kurukia.

Waliookota vipande hivyo wamesema kuwa wamekuta viraka(pechi, watu wa magari wananielewa zaidi hapa), kitu ambacho si kawaida kwenye usafiri wa jamii hii!

Rubani wa ndege hiyo amejitahidi kuitoa ndege hiyo nje ya njia ili kutozuia ndege nyingine kuruka, japokuwa mwishowe ilimgomea kabisa na kubaki ikisota pembeni mwa njia hiyo.

Kikubwa ni kwamba hakuna madhara yaliyowapata abiria, akiwemo Bwana Lowassa.

View attachment 126474

wanataka kutuondolea Rais wa mwaka 2015? watafute njia nyingine.
poleni sana,mungu yu mwema na tuzidi kumshukuru mungu kwa kila jambo
 
Wanajamvi

Waziri mkuu aliyejiuzulu Edward Lowassa amenusurika kifo kufuatia ndege aliyopanda kupasuka magurudumu ya nyuma wakati ikitua uwanja wa ndege ARUSHA hivi punde.
mpe pole mzee wa Richmond
 
Back
Top Bottom