Last edited by a moderator:
world news
diversion of mh370 airliner was a 'deliberate act', says malaysian pm - live updates
updates 36min ago
wnyc data team have produced a map of the all the airstrips that flight mh370 could have landed at.
Data from x-plane provides coordinates for runways around the world. A boeing 777 pilot is quoted in slate as estimating a runway length requirement of 5,000 feet. A recent wall street journal article quoted sources stating the flight could have continued for 2,200 nautical miles from its last known position.the wnyc data news team found 634 runways that meet these criteria, spread across 26 different countries. Including such far-flung places as:gan airport (maldives), dalanzadgad airport (mongolia), yap airport (micronesia), miyazaki airport (japan)
Simulizi la kilichotokea katika kukatisha mawasiliano na Radar za kijeshi
Updated Machi 15, 2014 23:42 ET
Kiongozi Malaysia anasema mifumo ya mawasiliano juu ya Ndege 370 kukatiwa na "hatua za makusudi." Maafisa wa Marekani ni kuchunguza kama mfumo wa tatu, juu ya ndege chini ya staha, pia kuathirika. WSJ Jason Bellini anaeleza. Mkurugenzi Mtendaji Hewson ya Compensa ...
Zaidi naquote maelezo na habari »
Anaanza kwa kusema hivi, hasara ya kwanza ya transponder katika ndege, ambayo mawasiliano nafasi ya ndege ya, kasi na wito ishara kwa udhibiti wa trafiki hewa ya rada, bila kuhitaji mlemavu mzunguko Breaker juu na nyuma ya jopo uendeshaji. Marubani mara chache, kama milele, haja ya kupata Jumaamosi mzunguko, ambayo ni akiba kwa ajili ya wafanyakazi wa matengenezo.
Kuunganisha moja maalum mzunguko mhalifu, ambayo ni kinachoitwa, litafanya inoperative ya 777 ya transponders wawili, kulingana na nyaraka upya na Wall Street Journal na kuimarisha na maoni kutoka kwa viongozi sekta ya anga na wale ambao kazi na 777.
Kiongozi Malaysia anasema mifumo ya mawasiliano juu ya Ndege 370 kukatiwa na "hatua za makusudi." Maafisa wa Marekani ni kuchunguza kama mfumo wa tatu, juu ya ndege chini ya staha, pia kuathirika. WSJ Jason Bellini anaelezea. Image: AP
Kuwa na ufahamu juu ya mifumo ya ndege za Boeing 777 inahitaji mafunzo makubwa kwa marubani na ndege mechanics sawa, wataalam alisema. Hata hivyo, makubwa data kiufundi juu ya ndege pia ni inapatikana online katika vikundi vya majadiliano au tovuti nyingine.
Wakaguzi ni kujaribu kuanzisha mlolongo wa matukio ambayo lilitokea juu ya ndege, ambayo zilipotea katika rada Machi 8, zaidi kina hasara ya mawasiliano.
shutdown ya juu ya mfumo wa bodi taarifa muda mfupi baada ya ndege kwa mara ya mwisho kuonekana kwenye rada, inaweza kutumbuiza katika mfululizo wa keystrokes juu ya aidha ya cockpit wawili kompyuta ndege usimamizi katika cockpit. kompyuta ni kutumika kuweka utendaji wa injini juu ya takeoff, kupanga njia, kama vile kazi nyingine kuongoza 777.
Baada ya kutoweka, mfumo wa mawasiliano satellite ndege iliendelea Ping inayozunguka satelaiti kwa ajili ya angalau masaa tano. pings wameacha katika hatua juu ya Bahari ya Hindi, wakati ndege ilikuwa ya kawaida cruise urefu, kusema watu wawili ukoo na ndege ya inayojulikana nafasi ya mwisho. Wakaguzi ni kujaribu kuelewa hasara hiyo, na kama au si "kitu ya janga kilichotokea au mtu ikizimwa" mfumo wa mawasiliano ya satelaiti, anasema mmoja wa watu.
kukatiwa ya kimwili ya mfumo wa mawasiliano satellite bila kuhitaji na maarifa ya kina sana ya ndege, muundo wake wa ndani na mifumo yake. mfumo wa satellite data ni kuenea katika ndege na mlemavu itahitaji kimwili kupata vipengele muhimu. Kujiondoa mfumo wa satellite data kutoka ndege kuu ya kompyuta, unaojulikana kama malengo yake, bila afya maambukizi yake. kompyuta kuu unaweza kufikiwa kutoka ndani ya ndege wakati ni kuruka, lakini wapi yake itakuwa na kujulikana na mtu kwa undani ukoo na 777.
Kuingia katika eneo la makazi 777 ya kompyuta zitakuwa "si kuchukua mengi" ya maarifa, alisema mtaalamu wa anga ambaye amefanya kazi kwa 777. Hata hivyo, mtu huyu aliongeza, "kujua nini cha kufanya huko kwa afya ya" mifumo bila kuhitaji uelewa wa kutosha wa ndege ya utendaji kazi wa ndani. Baadhi ya mashirika ya ndege outfit kupata Hatch katika eneo hilo chini ya sakafu na screw maalum ili kuzuia uingizaji ruhusa, mtu aliongeza.
Inayozunguka satelaiti ni iliyoundwa na kuangalia katika na mfumo wa ndege wa satellite-mawasiliano hourly kama hakuna data ni kupokea wakati huo. pings kutoka ndege kuwa kiini cha uchunguzi mapema wiki hii, alisema mtu familiar na suala hilo, siku kadhaa baada ya ndege ya kwanza alipotea.
Kwa sababu pings kati ya satellite na ndege kusajiliwa kwamba mfumo wa mawasiliano ya satelaiti ndege ilikuwa afya na uwezo wa kusambaza, data hakuwa na mara moja kuongeza bendera nyekundu yoyote katika masaa baada ya kupotea ndege ya boeing 777.
Mara ya kwanza, asili ya Ping mwisho kutoka Malaysia Airlines ndege ilionekana kama makosa kwa wachunguzi, kwa mujibu wa mtu familiar na suala hilo, kutokana na kwamba ndege ilikuwa inaaminika kuwa kugonga katika pwani ya Vietnam, mamia kama sio maelfu ya maili kutoka eneo la Ping mwisho.
Mpaka miaka michache tu iliyopita, mfumo wa mawasiliano ya satelaiti kutumiwa na jetliners hawakuwa ni pamoja na data juu ya ndege ya eneo katika pings, sawa elektroniki ya handshakes kutumika kuanzisha mawasiliano ya awali.
Kwa mfano, kabla ya Air France AF.FR Airways inataka upatikanaji wa Air France-KLM Inaonekana kwa Streng ... Zaidi quote maelezo na habari » Ndege 447 kugonga katika Bahari ya Atlantic mwaka 2009, ndege alimtuma baadhi data uchunguzi kuonyesha matatizo na mifumo mbalimbali onboard, ikiwa ni pamoja na deactivation autopilot ya. Lakini hasa nafasi ya ndege ilikuwa si hazina na data hiyo.
Sehemu kama matokeo ilichukua karibu miaka miwili na Machapisho ya ndege ya "masanduku nyeusi" na idadi kubwa ya wreckage. Katika kesi ya kukosa Malaysia jetliner, maeneo sahihi zilizotolewa. Hata hivyo, haijulikani ni kwa nini maambukizi wameacha na ambapo ndege huenda kuishia baada ya Ping mwisho.
Simulizi la kilichotokea katika kukatisha mawasiliano na Radar za kijeshi
Updated Machi 15, 2014 23:42 ET
Kiongozi Malaysia anasema mifumo ya mawasiliano juu ya Ndege 370 kukatiwa na "hatua za makusudi." Maafisa wa Marekani ni kuchunguza kama mfumo wa tatu, juu ya ndege chini ya staha, pia kuathirika. WSJ Jason Bellini anaeleza. Mkurugenzi Mtendaji Hewson ya Compensa ...
Zaidi naquote maelezo na habari »
Anaanza kwa kusema hivi, hasara ya kwanza ya transponder katika ndege, ambayo mawasiliano nafasi ya ndege ya, kasi na wito ishara kwa udhibiti wa trafiki hewa ya rada, bila kuhitaji mlemavu mzunguko Breaker juu na nyuma ya jopo uendeshaji. Marubani mara chache, kama milele, haja ya kupata Jumaamosi mzunguko, ambayo ni akiba kwa ajili ya wafanyakazi wa matengenezo.
Kuunganisha moja maalum mzunguko mhalifu, ambayo ni kinachoitwa, litafanya inoperative ya 777 ya transponders wawili, kulingana na nyaraka upya na Wall Street Journal na kuimarisha na maoni kutoka kwa viongozi sekta ya anga na wale ambao kazi na 777.
Kiongozi Malaysia anasema mifumo ya mawasiliano juu ya Ndege 370 kukatiwa na "hatua za makusudi." Maafisa wa Marekani ni kuchunguza kama mfumo wa tatu, juu ya ndege chini ya staha, pia kuathirika. WSJ Jason Bellini anaelezea. Image: AP
Kuwa na ufahamu juu ya mifumo ya ndege za Boeing 777 inahitaji mafunzo makubwa kwa marubani na ndege mechanics sawa, wataalam alisema. Hata hivyo, makubwa data kiufundi juu ya ndege pia ni inapatikana online katika vikundi vya majadiliano au tovuti nyingine.
Wakaguzi ni kujaribu kuanzisha mlolongo wa matukio ambayo lilitokea juu ya ndege, ambayo zilipotea katika rada Machi 8, zaidi kina hasara ya mawasiliano.
shutdown ya juu ya mfumo wa bodi taarifa muda mfupi baada ya ndege kwa mara ya mwisho kuonekana kwenye rada, inaweza kutumbuiza katika mfululizo wa keystrokes juu ya aidha ya cockpit wawili kompyuta ndege usimamizi katika cockpit. kompyuta ni kutumika kuweka utendaji wa injini juu ya takeoff, kupanga njia, kama vile kazi nyingine kuongoza 777.
Baada ya kutoweka, mfumo wa mawasiliano satellite ndege iliendelea Ping inayozunguka satelaiti kwa ajili ya angalau masaa tano. pings wameacha katika hatua juu ya Bahari ya Hindi, wakati ndege ilikuwa ya kawaida cruise urefu, kusema watu wawili ukoo na ndege ya inayojulikana nafasi ya mwisho. Wakaguzi ni kujaribu kuelewa hasara hiyo, na kama au si "kitu ya janga kilichotokea au mtu ikizimwa" mfumo wa mawasiliano ya satelaiti, anasema mmoja wa watu.
kukatiwa ya kimwili ya mfumo wa mawasiliano satellite bila kuhitaji na maarifa ya kina sana ya ndege, muundo wake wa ndani na mifumo yake. mfumo wa satellite data ni kuenea katika ndege na mlemavu itahitaji kimwili kupata vipengele muhimu. Kujiondoa mfumo wa satellite data kutoka ndege kuu ya kompyuta, unaojulikana kama malengo yake, bila afya maambukizi yake. kompyuta kuu unaweza kufikiwa kutoka ndani ya ndege wakati ni kuruka, lakini wapi yake itakuwa na kujulikana na mtu kwa undani ukoo na 777.
Kuingia katika eneo la makazi 777 ya kompyuta zitakuwa "si kuchukua mengi" ya maarifa, alisema mtaalamu wa anga ambaye amefanya kazi kwa 777. Hata hivyo, mtu huyu aliongeza, "kujua nini cha kufanya huko kwa afya ya" mifumo bila kuhitaji uelewa wa kutosha wa ndege ya utendaji kazi wa ndani. Baadhi ya mashirika ya ndege outfit kupata Hatch katika eneo hilo chini ya sakafu na screw maalum ili kuzuia uingizaji ruhusa, mtu aliongeza.
Inayozunguka satelaiti ni iliyoundwa na kuangalia katika na mfumo wa ndege wa satellite-mawasiliano hourly kama hakuna data ni kupokea wakati huo. pings kutoka ndege kuwa kiini cha uchunguzi mapema wiki hii, alisema mtu familiar na suala hilo, siku kadhaa baada ya ndege ya kwanza alipotea.
Kwa sababu pings kati ya satellite na ndege kusajiliwa kwamba mfumo wa mawasiliano ya satelaiti ndege ilikuwa afya na uwezo wa kusambaza, data hakuwa na mara moja kuongeza bendera nyekundu yoyote katika masaa baada ya kupotea ndege ya boeing 777.
Mara ya kwanza, asili ya Ping mwisho kutoka Malaysia Airlines ndege ilionekana kama makosa kwa wachunguzi, kwa mujibu wa mtu familiar na suala hilo, kutokana na kwamba ndege ilikuwa inaaminika kuwa kugonga katika pwani ya Vietnam, mamia kama sio maelfu ya maili kutoka eneo la Ping mwisho.
Mpaka miaka michache tu iliyopita, mfumo wa mawasiliano ya satelaiti kutumiwa na jetliners hawakuwa ni pamoja na data juu ya ndege ya eneo katika pings, sawa elektroniki ya handshakes kutumika kuanzisha mawasiliano ya awali.
Kwa mfano, kabla ya Air France AF.FR Airways inataka upatikanaji wa Air France-KLM Inaonekana kwa Streng ... Zaidi quote maelezo na habari » Ndege 447 kugonga katika Bahari ya Atlantic mwaka 2009, ndege alimtuma baadhi data uchunguzi kuonyesha matatizo na mifumo mbalimbali onboard, ikiwa ni pamoja na deactivation autopilot ya. Lakini hasa nafasi ya ndege ilikuwa si hazina na data hiyo.
Sehemu kama matokeo ilichukua karibu miaka miwili na Machapisho ya ndege ya "masanduku nyeusi" na idadi kubwa ya wreckage. Katika kesi ya kukosa Malaysia jetliner, maeneo sahihi zilizotolewa. Hata hivyo, haijulikani ni kwa nini maambukizi wameacha na ambapo ndege huenda kuishia baada ya Ping mwisho.