Ndege ya asili ya kiafrika

Ndege ya asili ya kiafrika

KakaNanii

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2008
Posts
325
Reaction score
52
Boing ya asili
 

Attachments

  • BOING YA ASILI.jpg
    BOING YA ASILI.jpg
    63 KB · Views: 564
nadhani imepigwa mzinga, ilipita anga lisiloruhusiwa
 
Naona tank la mafuta pembeni(kichupa)....nasikia ni mchanganyiko wa vitovu vya watoto wasiopungua saba, dah hawa watu hawa!! Hawamuogopi Muumba kabisa!!
 
Naona tank la mafuta pembeni(kichupa)....nasikia ni mchanganyiko wa vitovu vya watoto wasiopungua saba, dah hawa watu hawa!! Hawamuogopi Muumba kabisa!!
Mkuu utatakiwa kuisadia Polisi.. Lol!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom