Ndege wafananao......

Hute

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
6,557
2,000
uyo mweusi mbona kama punga, sioni matiti pale...kwahiyo hao wawili ndio mume na mke au nini? mimi punga hata kupiga naye tu picha siwezi, hata kunisogelea nitampiga ngumi aisee.sitaki hata kuwaona, Mungu anisamehe tu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom