Ndege mpya ya TB Joshua ya Dolla Mil 60 hii hapa

Ndege mpya ya TB Joshua ya Dolla Mil 60 hii hapa

Delegate

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Posts
331
Reaction score
203
84c77d70a0d9fe931ebed453ee1c8b27_L.jpg

img-plane-large.jpg
 

Mithali 8:17-21 "Nawapenda wale wanipendao, na wale wanitafutao kwa bidii wataniona. Utajiri na heshima ziko kwangu, Naam, utajiri udumuo, na haki pia. Matunda yangu hupita dhahabu, naam, dhahabu safi, na faida yangu hupita fedha iliyo teule. Natembea katika njia ya haki, katikati ya mapito ya hukumu. Niwarithishe mali wale wanipendao, tena nipate kuzijaza hazina zao."
 

Mithali 8:17-21 "Nawapenda wale wanipendao, na wale wanitafutao kwa bidii wataniona. Utajiri na heshima ziko kwangu, Naam, utajiri udumuo, na haki pia. Matunda yangu hupita dhahabu, naam, dhahabu safi, na faida yangu hupita fedha iliyo teule. Natembea katika njia ya haki, katikati ya mapito ya hukumu. Niwarithishe mali wale wanipendao, tena nipate kuzijaza hazina zao."

Ndio Matunda Ya kumtumikia Mungu. (isaya 60)
 
Biashara inalipa...

Kwanini na wewe usiifanye kama unadhani inalipa? Au unadhani hakuna gharama!

Kama utumishi ungekuwa ujanja ujanja kila mtu angefungua kanisa mkuu.

Waheshimu watumishi wa Mungu hepuka maneno ya kufuru. Hujui gharama wanayoipitia ndugu yangu, mpaka kuaminiwa na Mungu.
 

Mithali 8:17-21 "Nawapenda wale wanipendao, na wale wanitafutao kwa bidii wataniona. Utajiri na heshima ziko kwangu, Naam, utajiri udumuo, na haki pia. Matunda yangu hupita dhahabu, naam, dhahabu safi, na faida yangu hupita fedha iliyo teule. Natembea katika njia ya haki, katikati ya mapito ya hukumu. Niwarithishe mali wale wanipendao, tena nipate kuzijaza hazina zao."
Nimekupenda burrrrre, Alipo Mungu yote yanawezekana.
 
Kwanini na wewe usiifanye kama unadhani inalipa? Au unadhani hakuna gharama!

Kama utumishi ungekuwa ujanja ujanja kila mtu angefungua kanisa mkuu.

Waheshimu watumishi wa Mungu hepuka maneno ya kufuru. Hujui gharama wanayoipitia ndugu yangu, mpaka kuaminiwa na Mungu.
Ushalewa divai wewe hujielewi. Huyo Joshua anafanya biashara gani mpaka aweze kupata pesa ya kununua ndege? Na je Kama kweli yeye ni nabii Mali za duniyani anazihusudu ili iweje.kama anapata pesa angewasaidia masikini na wasiojiweza.ningemuelewa otherwise namuona mpiga deal tu anawadanganya wakina lowassa wanamkatia mchuzi teh teh teh.kweli kuuona ufalme wa Mungu shughuli pevu.
 
Back
Top Bottom