lukindo
JF-Expert Member
- Mar 20, 2010
- 8,467
- 9,053
Wanajamvi,
msinielewe vibaya bali nataka kushare nanyi kile kinachoendelea katika Bunge (wanasemaga sijui la ngapi vile?) Vs Posho za kila siku, salary 10m, pension isiyo elezeka, mafao yasiyoguswa na NSSF/PPF ...na mengine mengi.
Je, hii yeweza kuwa inasababishwa na kutokuwa na mipangilio inayoeleweka pamoja na udikiteta uliokithiri wa bunge la safari hii!?
Nawasilisha
View attachment 59737
msinielewe vibaya bali nataka kushare nanyi kile kinachoendelea katika Bunge (wanasemaga sijui la ngapi vile?) Vs Posho za kila siku, salary 10m, pension isiyo elezeka, mafao yasiyoguswa na NSSF/PPF ...na mengine mengi.
Je, hii yeweza kuwa inasababishwa na kutokuwa na mipangilio inayoeleweka pamoja na udikiteta uliokithiri wa bunge la safari hii!?
Nawasilisha
View attachment 59737