Ndani ya miaka 4 ya Rais Samia, TRA yakusanya TZS 121 Trilioni

Ndani ya miaka 4 ya Rais Samia, TRA yakusanya TZS 121 Trilioni

View attachment 3397881

MIAKA 4 YA SAMIA, TRA YAKUSANYA TZS 121 TRILIONI. MIAKA 5 KABLA YA SAMIA ILIKUSANYA TZS 91 TRILIONI.

Miaka minne (4) ya Rais Samia TRA imekusanya jumla ya TZS 120.8 Trilioni~121T.

Wakati katika kipindi kama hicho mwaka 2015/2020 TRA ilikusanya TZS 91.0 Trilioni.

Makusanyo haya ya Rais Samia ni bila Bunduki wala Dhuluma kwa Walipakodi | Wafanyabiashara


WATANZANIA WOTE OKTOBA TUNATIK✅
Siku zote makusanyo yanaendana na matumizi. Mtuambie sasa kwa uwazi matumizi ya hayo makuaanyo.
Na pia mtuambie kwa nini deni la Taifa kila mwaka nalo linazidi tu kupanda?
 
View attachment 3397881

MIAKA 4 YA SAMIA, TRA YAKUSANYA TZS 121 TRILIONI. MIAKA 5 KABLA YA SAMIA ILIKUSANYA TZS 91 TRILIONI.

Miaka minne (4) ya Rais Samia TRA imekusanya jumla ya TZS 120.8 Trilioni~121T.

Wakati katika kipindi kama hicho mwaka 2015/2020 TRA ilikusanya TZS 91.0 Trilioni.

Makusanyo haya ya Rais Samia ni bila Bunduki wala Dhuluma kwa Walipakodi | Wafanyabiashara


WATANZANIA WOTE OKTOBA TUNATIK✅
Aisee mbona naona ni kiduchu sana yaani isingekuwa upigaji uchawa na kulea rushwa nadhani ilipaswa kuwa trilioni kama 600 hivi
Maana zinazopotea ni nyingi kuliko hizi tunazo ambiwa hapa!

Nina mifano mingi sana ya ubadhirifu na namna nchi yetu inaibiwa Wala hatuna hata cha kujisifia
 
View attachment 3397881

MIAKA 4 YA SAMIA, TRA YAKUSANYA TZS 121 TRILIONI. MIAKA 5 KABLA YA SAMIA ILIKUSANYA TZS 91 TRILIONI.

Miaka minne (4) ya Rais Samia TRA imekusanya jumla ya TZS 120.8 Trilioni~121T.

Wakati katika kipindi kama hicho mwaka 2015/2020 TRA ilikusanya TZS 91.0 Trilioni.

Makusanyo haya ya Rais Samia ni bila Bunduki wala Dhuluma kwa Walipakodi | Wafanyabiashara


WATANZANIA WOTE OKTOBA TUNATIK✅
Hiyo 121 Trillioni shillings zimefanya nini? Mbona bado tunaendelea kukopa pesa?
 
View attachment 3397881

MIAKA 4 YA SAMIA, TRA YAKUSANYA TZS 121 TRILIONI. MIAKA 5 KABLA YA SAMIA ILIKUSANYA TZS 91 TRILIONI.

Miaka minne (4) ya Rais Samia TRA imekusanya jumla ya TZS 120.8 Trilioni~121T.

Wakati katika kipindi kama hicho mwaka 2015/2020 TRA ilikusanya TZS 91.0 Trilioni.

Makusanyo haya ya Rais Samia ni bila Bunduki wala Dhuluma kwa Walipakodi | Wafanyabiashara


WATANZANIA WOTE OKTOBA TUNATIK✅
Tusidanganyane - yote hii ni matokeo ya vitozo lukuki visivyo na mashiko - ukinunua LUku kuna tozo jinga - mshahara wa mwalimu unakatwa PAYE na kuingizwa katika akaunti - huko benki akenda kuchukua vijisenti anakatwa kila aina ya tozo etc etc
Mabilionea hawalipi hata senti mbovu !! Nenda pale kwa Bakresa na nunua aiskrimu au mkate kupewi risiti !!
 
View attachment 3397881

MIAKA 4 YA SAMIA, TRA YAKUSANYA TZS 121 TRILIONI. MIAKA 5 KABLA YA SAMIA ILIKUSANYA TZS 91 TRILIONI.

Miaka minne (4) ya Rais Samia TRA imekusanya jumla ya TZS 120.8 Trilioni~121T.

Wakati katika kipindi kama hicho mwaka 2015/2020 TRA ilikusanya TZS 91.0 Trilioni.

Makusanyo haya ya Rais Samia ni bila Bunduki wala Dhuluma kwa Walipakodi | Wafanyabiashara


WATANZANIA WOTE OKTOBA TUNATIK✅
Acha uchuro, lipeni makandarasi.
 
View attachment 3397881

MIAKA 4 YA SAMIA, TRA YAKUSANYA TZS 121 TRILIONI. MIAKA 5 KABLA YA SAMIA ILIKUSANYA TZS 91 TRILIONI.

Miaka minne (4) ya Rais Samia TRA imekusanya jumla ya TZS 120.8 Trilioni~121T.

Wakati katika kipindi kama hicho mwaka 2015/2020 TRA ilikusanya TZS 91.0 Trilioni.

Makusanyo haya ya Rais Samia ni bila Bunduki wala Dhuluma kwa Walipakodi | Wafanyabiashara


WATANZANIA WOTE OKTOBA TUNATIK✅
Hii ni nzuri sana
 
View attachment 3397881

MIAKA 4 YA SAMIA, TRA YAKUSANYA TZS 121 TRILIONI. MIAKA 5 KABLA YA SAMIA ILIKUSANYA TZS 91 TRILIONI.

Miaka minne (4) ya Rais Samia TRA imekusanya jumla ya TZS 120.8 Trilioni~121T.

Wakati katika kipindi kama hicho mwaka 2015/2020 TRA ilikusanya TZS 91.0 Trilioni.

Makusanyo haya ya Rais Samia ni bila Bunduki wala Dhuluma kwa Walipakodi | Wafanyabiashara


WATANZANIA WOTE OKTOBA TUNATIK✅
Milopo tr 50 na makusanyo tri 121. Miradi tekelezwa 0 mtaani hakuna hela. Je zimefanya kazi gani? Au baiskeli za Mama!!
 
TRA wakiongeza tax base na kuziba mianya ya ubadhirifu makusanyo yanaweza kuwa mara mbili au hata kuzidi.
Watu tunaolipa kodi kwa uaminifu tena kwa wakati tumeongezeka tangu mwaka 2015 kwenye awamu ya Magufuli
Hizi sifa za kijinga zinalenga nini? 😲😮
 
TRA wakiongeza tax base na kuziba mianya ya ubadhirifu makusanyo yanaweza kuwa mara mbili au hata kuzidi.
Watu tunaolipa kodi kwa uaminifu tena kwa wakati tumeongezeka tangu mwaka 2015 kwenye awamu ya Magufuli
Hizi sifa za kijinga zinalenga nini? 😲😮
Sahihi, Ndio uelekeo wa Mama
 
Back
Top Bottom