Ndani ya miaka 4 ya Rais Samia, TRA yakusanya TZS 121 Trilioni

Ndani ya miaka 4 ya Rais Samia, TRA yakusanya TZS 121 Trilioni

Jabali la Siasa

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2020
Posts
3,620
Reaction score
3,003
IMG-20250707-WA0117.jpg


MIAKA 4 YA SAMIA, TRA YAKUSANYA TZS 121 TRILIONI. MIAKA 5 KABLA YA SAMIA ILIKUSANYA TZS 91 TRILIONI.

Miaka minne (4) ya Rais Samia TRA imekusanya jumla ya TZS 120.8 Trilioni~121T.

Wakati katika kipindi kama hicho mwaka 2015/2020 TRA ilikusanya TZS 91.0 Trilioni.

Makusanyo haya ya Rais Samia ni bila Bunduki wala Dhuluma kwa Walipakodi | Wafanyabiashara


WATANZANIA WOTE OKTOBA TUNATIK✅
 
View attachment 3397881

MIAKA 4 YA SAMIA, TRA YAKUSANYA TZS 121 TRILIONI. MIAKA 5 KABLA YA SAMIA ILIKUSANYA TZS 91 TRILIONI.

Miaka minne (4) ya Rais Samia TRA imekusanya jumla ya TZS 120.8 Trilioni~121T.

Wakati katika kipindi kama hicho mwaka 2015/2020 TRA ilikusanya TZS 91.0 Trilioni.

Makusanyo haya ya Rais Samia ni bila Bunduki wala Dhuluma kwa Walipakodi | Wafanyabiashara


WATANZANIA WOTE OKTOBA TUNATIK✅
Ila huyu maza kumbe anapambana sana tena siku hizi mambo ya mabunduki kwenye Kodi hayapo
 
View attachment 3397881

MIAKA 4 YA SAMIA, TRA YAKUSANYA TZS 121 TRILIONI. MIAKA 5 KABLA YA SAMIA ILIKUSANYA TZS 91 TRILIONI.

Miaka minne (4) ya Rais Samia TRA imekusanya jumla ya TZS 120.8 Trilioni~121T.

Wakati katika kipindi kama hicho mwaka 2015/2020 TRA ilikusanya TZS 91.0 Trilioni.

Makusanyo haya ya Rais Samia ni bila Bunduki wala Dhuluma kwa Walipakodi | Wafanyabiashara


WATANZANIA WOTE OKTOBA TUNATIK✅
Safi sana aisee
 
Vizuri,Na twambie ndani ya miaka mi4 mama ako huyo wa kambo samia kaweka deni la mkopo tanzaia kiasi gani ?????✍️✍️✍️✍️✍️✍️
 
Kwann unaongelea tu makusanyo ya pesa bila kuainisha na kuoanisha mkopo tunaodaiwa nchni??? Kiasi kwamba pesa tunayokusanya kwa walipa deni ni ndogo kuliko pesa tunayodaiwa sa ni sawa na kupiga hatua za mlevi kaka
 
Pamoja na hayo makusanyo kaongeza deni kwa kiasi kikubwa. Je hela zote hizo zijaenda wapi?
 
Safi sana. Ukijumlisha na za mikopo zinakuwa ngapi vile?. Karibu sana waziri wa mambo ya nje wa EU nimeskia unakuja. OKTOBA TUNATIKI KWA TUNDU LISSU raisi wetu.
 
Back
Top Bottom