Ndani ya cape town

mkuu ukipata kibarua tafuta ka ujuzi huko hata cha ku operate mitambo ili ukija nyumbani uwe na kitu cha dhiada au dump opereta huko kuna vi college vingi vya mitambo.
 
mkuu ukipata kibarua tafuta ka ujuzi huko hata cha ku operate mitambo ili ukija nyumbani uwe na kitu cha dhiada au dump opereta huko kuna vi college vingi vya mitambo.
Shukran mkuu
 
Duh

Hii chance ya karne aisee this bastard is getting!

Kitu cha pussy kinasomeka kabisa...Halafu pussy za abroad kama hivi niggaz wanang'oa hadi ukuta!

This bastard is a luckiest motherfucker ever!
Unatamani upate nafasi yake eeeee
Karibu
 
Nimefarijika sana kuona comment yako mkuu, urakoze
Kumbe wewe ni muha? Muha mwenzio Shibe kijijini baada ya kutoa mrejesho mpaka leo hajulikani sijui yupo jela au jehanamu mungu ndio anaejua.Burocha muha!
 
Ndo mana Nauliza
Naogopa kutekwa
Hahahaha maisha ya siku hiz hatar,yani wakat ww unaniwazia kukuteka wakati Mimi nakuhofia usije niteka then ukanifanyia kitu mbaya.Maana dunia imekwisha...ukihitaj picha zangu nitakutumia usihofu mkuu ila naw uwe mkweli.
 
Kumbe wewe ni muha? Muha mwenzio Shibe kijijini baada ya kutoa mrejesho mpaka leo hajulikani sijui yupo jela au jehanamu mungu ndio anaejua.Burocha muha!
Shibe yupo hana muda na jf
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…