Nchimbi adanganya bunge kuhusu Mtwara

Nchimbi adanganya bunge kuhusu Mtwara

acha kupotosha wewe. unasikiliza kwa kutumia media gani maana sisi tuliosikiliza tbc tumemsikia akisema kuwa kuna mtu mmoja amekufa na askari wa jwtz.
Na mie ndiyo nilivyosikia kuwa mtu mmoja amefariki na askari wa JWTZ 4 wamepoteza maisha katika ajali.nadhani mleta thread na yeye ni mchochezi anayetafutwa.
 
kama hujui kilichotokea utasemaje kadanganya. hatuwezi kuwaruhusu wahuni kama wewe mvuruge nchi yetu kwa uchochezi usio na maana. somalia wanapata faida gani? kongo wanapata faida gani? burundi walipata nini. tunataka fikra za kugeuza uchumi wetu twende mbele sio kuwasikiliza wavurugaji turudi nyuma

Ego km serikali imejiuliza kuhusu kongo, somalia na burundi na imejua kabisa hakufa faida zaidi ya mateso wanayowapa watu wasio kuwa na hatia. Je kwa nini serikali isingetumia busara zaid katika kukwepa kuwakwaza wananchi wake na kuepusha madhara haya yanayojitokeza sasa hivi? Habari zinazotoka mtwara ni nyingi kiasi kwamba ukifuatisha hutajua cha kuongea, ila sisi km watanzania yusishabikie madhara kwa watz wenzetu. Mimi nafikiri serikali iangalie kwa jicho la kipekee hili tatizo na itoe kauli zenye mashiko. Lakini kusema kila mkoa uking'ang'ania rasili mali zake ni kuligawa taifa sio kweli. Me nafikiri kwa wanaujua zaid wangekuwa wakwanza kuwapa elimu watu wa kusini kuliko kushabikia ualibifu unaojitokeza sasa. Na kueleza madhara km gas ikibaki mtwara italeta madhala gani? Na ikitoka mtwara italeta faida gani kwa wahusik na tanzania kwa ujumla?
 
Mi nimesikiliza TBC radio mkuu wa jeshi flani wa huko Nachingwea nadhani alisema wanajeshi 4 wamefariki na hawakuombwa kwenda.

Nchimbi kasema waliomba usaidizi.
hawakuombwa?sasa wangeenda vipi bila kuombwa?
 
Ego km serikali imejiuliza kuhusu kongo, somalia na burundi na imejua kabisa hakufa faida zaidi ya mateso wanayowapa watu wasio kuwa na hatia. Je kwa nini serikali isingetumia busara zaid katika kukwepa kuwakwaza wananchi wake na kuepusha madhara haya yanayojitokeza sasa hivi? Habari zinazotoka mtwara ni nyingi kiasi kwamba ukifuatisha hutajua cha kuongea, ila sisi km watanzania yusishabikie madhara kwa watz wenzetu. Mimi nafikiri serikali iangalie kwa jicho la kipekee hili tatizo na itoe kauli zenye mashiko. Lakini kusema kila mkoa uking'ang'ania rasili mali zake ni kuligawa taifa sio kweli. Me nafikiri kwa wanaujua zaid wangekuwa wakwanza kuwapa elimu watu wa kusini kuliko kushabikia ualibifu unaojitokeza sasa. Na kueleza madhara km gas ikibaki mtwara italeta madhala gani? Na ikitoka mtwara italeta faida gani kwa wahusik na tanzania kwa ujumla?
wapewe elimu hadi lini?kama kila project ya maendeleo mpaka watoe elimu kwa miaka mitano pataendelea kweli?
 
hivi huyu aliyetoa thread hii,!,ni kweli hajasikia kuwa waziri katamka madhara yaliyotokea ni pamoja na mtu mmoja kufa?
ndugu kupotosha pia ni DHAMBİ.
 
jaman hebu tusaidieni sisi ambao hatujaangalia bunge mbona mnatuchanganya mara wazir amesema hamna vifo wengine mnasema amesema kuna kifo cha raia na askar wa jwtz kwa ajali. YUPI MKWELI?
 
Ikigundulika na ww umedanganya JF tukufanyeje? Nchimbi kasema mtu mmoja ameuawa, soma Extracts hapa:

Anasema chanzo kikuu cha vurugu ni kupinga gesi kusafirishwa kutoka Mtwara hadi Dar. Vurugu zilianza kwa kusambazwa vipeperushi vya kuhamasishana kufanya vurugu

Athari
Nyumba ya Mbunge imechomwa, ofisi za CCM kata, Nyumba na ofisi mbalimbali, mtu mmoja ameuawa na wengine wamejeruhiwa.


watu 91 wamekatwa, hali hiyo imedhibitiwa jeshi la ulinzi limeenda kwa ombi la RC ambapo wakiwa njiani kuelekea huko askari 4 wamefariki kwa ajali ya gari

Nawapongeza askari waliofanya kazi katika mazingira magumu kurudisha hali ya amani



Truth and reality is an expensive commodity..!
Dont expect to get it easily from the hand to mouth person like Nchimbi..
 
Waziri ni mpompompo yaani ni bombonya au furushi la taka
hahahahaha nimeipenda hiyo, tatizo lake amepewa kichwa kufugia nywele, mpaka masikio hayaonekani so atasikiaje?
 
Najuwa wapotoshaji mpo mpaka humu JF naomba serikali iwasake mpaka humu, kuna watu hamna huruma na Watanzania wenzenu mnafitini tuu wananchi na serikali yao
 
wewe akili yako inamatatizo tumwamini nani vyombo vya habari vimetangaza na tumeona kwenye ITV inamaana walikuwa wanadanganya? wewe ndiye mhuni na na usiwe mtumwa wa mawazo ndugu yangu hakika mifano unayoitoa haina faida yoyote kama unajificha hapo kwenye ujinga kama huo subiri mtandanganya mpaka lini?

Huyo EGO yupo jamvini kwa malipo ya wezi wa CCM hivyo anatupotezea muda na anatutoa kwenye mada ambayo inagusa Watanzania.
Mambo ya Somalia hayahusiani na mradi wa GESI, kama mgogoro wa Somalia uliwahusu watu wa huko, suala la mradi wa GESI linawahusu wananchi kwa mujibu wa Katiba ya nchi yetu.
Ego malipo anayolipwa kwa dhuluma yatafanya taifa kuwa kwenye umaskini huku wachache yeye akiwa mmojawao wakifaidi. Acha upuuzi huo EGO
 
nchimbi acha umbumbumbu sijui una tatizo gani?
 
Nchimbi kasema wamekufa askari 4 na raia mmoja na adhari ya vurugu hizo bado haijajulikana,sema mie bado sijaridhika na kauli ya serikali,ujue mtu anapokuwa na hasira na wewe ukatumia tone kama aliyotumia nchimbi na waziri wa nishati jana
"ujenzi wa bomba la gesi uko pale pale"stil mnatia mafuta kwenye moto uliokwisha anza kuwaka<maneno ya madamu spika> na bado nchimbi nae akasisitiza kuwa 'kuna watu wanatumia vurugu hizi kujijenga kisiasa"<najua anawalenga cdm> whichi is not good at all,unapotatua tatizo kubwa kama la mtwara tumia busara zaidi nausianze kunyoshea watu vidole wakati tatizo ama chanzo kinajulikana,mtwara ni ngome kuu ya cuf mbona hawasemwi kama ndiyo wanaochochea vurugu hizi?

leo asbh wakati masako anasoma magazeti ITV aliulizwa na mwenzake kuhusu mtwara akasema jambo moja"ujue wananchi umeamka sana na sio mtwara tu bali hata mikoa mingine,ona wakulima wanavyodai hali zao" na kweli watu wameamka sana kwa hyo serikali amkeni pia,hamtakiwi kuongoza serikali kwa mazoea,juzi wananch kule karatu wamekata mahindi zaidi ya hekari 50 sababu tu zimekosekana busara za kutatua tatizo la wakulima na wananchi,bado tena loliondo napo yale yale ila serikali wao ni cdm tu,kingine unapotoa pole kwa jeshi lako lilipoteza askari 4 na kuacha kutoa pole kwa raia1 aliefariki kwa vurugu hizo huo ni ubinadamu kweli?
 
Jamani walioko mtwara tunaomba mtupe ukweli maana Emmanuel Nchimbi kakanusha kuwa hakuna mtu aliyekufa Mtwara kuna majeruhi wa 2 na waliokamatwa na polisi 91 na kuna JWTZ walikuwa wameombwa kwenda kusaidia walipinduka 20 walijeruhiwa, 4 walikuwa na jumla yao ilikuwa 30. Je, nani mkweli jamani
amesema amekufa Mtu mmoja labda huku sikia
 
Ndo nimemaliza kuongea na jamaa angu aliyeko Mtwara Mikindani, amenambia kuwa raia mmoja ameuwawa kwa risasi na polisi watatu waliuawa jana na raia wenye hasira. Wanajeshi 39 walipata ajali na wannne walifariki kutokana na ajali hiyo!!! Ni kwa ufupi tu ila kumbuka kuwa Mkuu wa Mkoa wa Mtwara (Joseph Simbakalia kama sikosei) kasema kuwa "hakuna fujo hata kidogo zilizotokea jana, wala raia hawakuandamana!!!". Twende kazi!!!!
 
kama hujui kilichotokea utasemaje kadanganya. hatuwezi kuwaruhusu wahuni kama wewe mvuruge nchi yetu kwa uchochezi usio na maana. somalia wanapata faida gani? kongo wanapata faida gani? burundi walipata nini. tunataka fikra za kugeuza uchumi wetu twende mbele sio kuwasikiliza wavurugaji turudi nyuma

Hivi CCM wao wanapata faida gani .............. !!??
 
Back
Top Bottom