Nchi yetu haina dini, madhehebu ya Hindu na Sikh msijitenge

NostradamusEstrademe

JF-Expert Member
Jul 1, 2017
2,021
45
Ndugu zetu Watanzania wenye asili ya Asia, hasa madhehebu ya Hindu na Sikh hivi ni kwanini mambo ya kitaifa mfano Rais akitaka kuongea na viongozi wa dini nyie mnajitenga.

Mnajua nyie ni Watanzania wenzetu kuwa na asili ya Asia sio kuwa wewe sio Mtanzania. Hata wengine sisi ni weusi watanzania lakini babu zetu hawakua watanzania.

Msiwe na inferiority complex uchumi wa nchi hii mnachangia mno.

Mzee Kotecha diwani wa Mwanza na Mustafa Sabodo hawa wana mapenzi ya nchi yao Tanzania.

Jamani hapa ni kwenu



Sent using Jamii Forums mobile app
 

bigmind

JF-Expert Member
Oct 28, 2015
12,330
2,000
Neno la kwanza la wimbo wa taifa linasemaje..?? Afu useme nchi etu haina dini?
Ndugu zetu watanzania wenye asili ya Asia. Hasa madhehebu ya Hindu na Sikh hivi ni kwanini mambo ya kitaifa mfano raisi akitaka kuongea na viongozi wa dini nyie mnajitenga.
Mnajua nyie ni watanzania wenzetu kuwa na asili ya asia sio kuwa wewe sio mtanzania .
Hata wengine sisi ni weusi watanzania lakini babu zetu hawakua watanzania.
Msiwe na inferiority complex uchumi wa nchi hii mnachangia mno.
Mzee Kotecha diwani wa Mwanza na Mustafa Sabodo hawa wana mapenzi ya nchi yao Tanzania.
Jamani hapa ni kwenu



Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 

LOTH HEMA

JF-Expert Member
Dec 6, 2015
5,266
2,000
Ina Maana Hawakuhudhiria Kwenye Ile Sherehe? Mbona Budha Walikwenda? Freemason Kama Taasisi Ya Dini Huenda Nao Walikuwepo Kwenye Ule Mualiko
 

Deshbhakt

JF-Expert Member
Jan 22, 2008
212
225
Suggest you first check and confirm if they were indeed invited rather than just starting an assumption?
 

IGWE

JF-Expert Member
Feb 3, 2011
9,291
2,000
Sasa mbona wakina Kiranga wametengwa na hamuwatetei?
Kina Kiranga & co.akili kubwa hawanaga shobo na akili za kufikiri kutengwa ama la...tatizo la inferiority complex tunalo sisi waumini hasa wa dini ya Kikristo na Kiislamu.sad

...kina Kiranga & co...wao wako busy kuwaza waifanyie nini dunia ili pawe mahali pazuri pa kuishi...ni hayo tu kwa Leo

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom