Nchi ya viwanda TANESCO Mungu anawaona


Joblee

Joblee

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2015
Messages
1,357
Likes
1,322
Points
280
Joblee

Joblee

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2015
1,357 1,322 280
Miezi zaidi ya miwili sasa umeme Siku moja upo inayofua haupo hususan mda wa mchana

Kwa mwezi mmoja tunapata umeme siku 14

Viwanda huwa vinachakata raw materials ili kupata bidhaa mwisho..

Kuna ndugu zangu wa welding nao no viwanda pia.. Nasema hivi kwa kuwa huenda kwenye viwanda vikubwa hamkati.. Fikiria kinyozi

Bado Mkulu anataka VAT mpaka kwenye vocha...

Natamani Dunia isimame nishuke...
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
27,173
Likes
14,646
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
27,173 14,646 280
Miezi zaidi ya miwili sasa umeme Siku moja upo inayofua haupo hususan mda wa mchana

Kwa mwezi mmoja tunapata umeme siku 14

Viwanda huwa vinachakata raw materials ili kupata bidhaa mwisho..

Kuna ndugu zangu wa welding nao no viwanda pia.. Nasema hivi kwa kuwa huenda kwenye viwanda vikubwa hamkati.. Fikiria kinyozi

Bado Mkulu anataka VAT mpaka kwenye vocha...

Natamani Dunia isimame nishuke...
wapi huko kwakweli mtaani kwetu umeme haujakatika karibu miez 6 sasa na ukikatika ni 15 minutes unarud unless kuwe na matengenezo kwa hili silalamiki aisee
 
J

Joseph lebai

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2017
Messages
2,712
Likes
1,972
Points
280
J

Joseph lebai

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2017
2,712 1,972 280
Mkuu una point ya maana sana, nchi ya viwanda haiwezekani kamwe tena kamwe bila umeme wa uhakika narudia tena uhakika. Mfano nina saloon yangu lakini umeme unavyokatikakatika napoteza wateja je!! Mwekezaji wa mtaji mkubwa inakuaje??
 

Forum statistics

Threads 1,274,090
Members 490,586
Posts 30,500,708