Nchi ya Vatican ina idadi ya watu 792 tu!

Nchi ya Vatican ina idadi ya watu 792 tu!

Hivi punde

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2017
Posts
2,554
Reaction score
8,627
Hapa nimekuwekea takwimu zilizotolewa na Umoja wa Mataifa kutoka World Population Prospects mwaka jana 2017 zikionyesha makadirio ya idadi ya watu katika nchi husika.

China inaongoza kwa kuwa na watu bilioni 7.5 huku Vatican ikiwa ya mwisho yenye watu 792. Tanzania ni nchi ya 24 katika orodha hiyo ikiwa na watu milioni 54.
 
Hapa nimekuwekea takwimu zilizotolewa na Umoja wa Mataifa kutoka World Population Prospects mwaka jana 2017 zikionyesha makadirio ya idadi ya watu katika nchi husika.

China inaongoza kwa kuwa na watu bilioni 7.5 huku Vatican ikiwa ya mwisho yenye watu 792. Tanzania ni nchi ya 24 katika orodha hiyo ikiwa na watu milioni 54.
Watz mbona mmeongezeka sana....sasa Mimi nawashangaa mnavyosema mnamatatizo ya nguvu za kiume.
 
Hapa nimekuwekea takwimu zilizotolewa na Umoja wa Mataifa kutoka World Population Prospects mwaka jana 2017 zikionyesha makadirio ya idadi ya watu katika nchi husika.

China inaongoza kwa kuwa na watu bilioni 7.5 huku Vatican ikiwa ya mwisho yenye watu 792. Tanzania ni nchi ya 24 katika orodha hiyo ikiwa na watu milioni 54.
Mmh! Vipi?,Huko Vatican wanaishi watawa (Mapadre na masista) tu au?
 
nchi ndogo,yenye watu wachache,wanao ongoza Kanisa duniani
 
Hapa nimekuwekea takwimu zilizotolewa na Umoja wa Mataifa kutoka World Population Prospects mwaka jana 2017 zikionyesha makadirio ya idadi ya watu katika nchi husika.

China inaongoza kwa kuwa na watu bilioni 7.5 huku Vatican ikiwa ya mwisho yenye watu 792. Tanzania ni nchi ya 24 katika orodha hiyo ikiwa na watu milioni 54.
Billion 7.5 ni idadi ya dunia mzima, acha uongo. China Wapo billion 1 na ushee hv.
 
hiyo 700+ ndio waliopo huko. Ila wapo 'wakazi' wengi zaidi ya hao dumiani kote kila nchk. Na ardhi yao iko dumiani kote. Its a special state
 
Back
Top Bottom