Nchi ya ajabu sana hii


Tz boy 4tino

Tz boy 4tino

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2014
Messages
444
Likes
331
Points
80
Tz boy 4tino

Tz boy 4tino

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2014
444 331 80
Mgonjwa aliyepigwa risasi apata kifungo hospitalini baada ya kushindwa kulipa Bill..

Kutoka middle economy.
 
Sammuel999

Sammuel999

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2016
Messages
3,498
Likes
2,309
Points
280
Sammuel999

Sammuel999

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2016
3,498 2,309 280
Si hata marekani trump ametoa medical coverage for the poor na watu wameanza kunyimwa matibabu smh!!....Tanzania mna shida .....Matibabu kesha pewa kulipa tu ndio hajalipa ....chakula anapewa na kitanda cha kulala shida ni hawezi toka mpaka alipe deni na kila siku deni lake lina panda....
 
Lukungano1

Lukungano1

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2017
Messages
1,578
Likes
1,085
Points
280
Lukungano1

Lukungano1

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2017
1,578 1,085 280
Aendelee kulala tu no way kama chakula wanampa,chumba wanasafisha,kitanda,mashuka fresh! Anawahi wp
 

Forum statistics

Threads 1,215,110
Members 463,036
Posts 28,536,091