Nchi iliharibiwa na CCM haiwezi kujengwa na CCM

Nchi iliharibiwa na CCM haiwezi kujengwa na CCM

Sahihi sana mkuu

Tatizo ni mbadala au huyo anayetarajiwa kujenga hii nchi

I strongly believe chadema ya slaa na zitto ndio ingekuwa nzuri kabisa kujenga nchi, kuliko ya Lowassa....ambaye katoka CCM

Hapo ndio tatizo..tena kubwa

Kwa nini kila yanapojadiliwa masuala ya Chama chenu ni lazima muiongelee Chadema?? kwani Chadema ilikuwepo mwaka 1970 au 1980?
 
walioharibu nchi washahamia chadema. walikuwa watendaji wakuu wa serikali more specific pm`s. hata wenye ccm ya zamani waliokuwa drawing board nao wako chadema more specific kingunge. wenyeviti wa mikoa kibao waliokuwa ccm ya zamani wako chadema, tuseme hivi chadema=ccm ya zamani. ccm Mpya ilizaliwa upya na kubatizwa kwa moto na ndo itarekebisha uharibifu wa ccm ya zama I(chadema)
Duh sisimizi haitaji rungu kumuua kaka.
 
  • Thanks
Reactions: mmh
Wekeni vyama kando jamani,ivi lini utaletwa Uzi na watu wakajadili kwa manufaa ya taifa, kimsingi wakuu vijijini na mijini hali ya maisha sio nzuri
 
Ccm chini ya fulani hakuna kipya,sana sana kumnyima Lema dhamana na kumfunga Lijuakali hapo wameweza!!
 
Naona Chadema imebadilisha sana siasa za nchi hii. Yaani sasa huwezi kuongelea issues za CCM (Kama chama kinachotawala) bila watu kuiongelea Chadema pia? why?? kwani Chadema nayo inaisaidia CCM kutawala? kwamba CCM ikishindwa, Chadema nayo inashindwa? Stop being paranoid. Chadema hakijawahi kuongoza nchi hii hata kwa wiki mbili. Tujadilini matatizo ya nchi, na kama tunataka kujadili ni kina nani wamesababisha matatizo tuliyonayo leo, Chadema hawawezi kuhusika. Tusiwape sifa bure. Hawajawahi kuwepo mwaka 1960, 1970 wala 1980.
 
Hao wananchi wataongozwa kutoka sayari ya jupita? au wanahitaji viongozi ambao ni wanasiasa kuwaongoza??

Kwa huku kwetu wa kutuongoza kufikia kwenye yanayoitwa maendeleo bado hawajazaliwa.
 
Naona Chadema imebadilisha sana siasa za nchi hii. Yaani sasa huwezi kuongelea issues za CCM (Kama chama kinachotawala) bila watu kuiongelea Chadema pia? why?? kwani Chadema nayo inaisaidia CCM kutawala? kwamba CCM ikishindwa, Chadema nayo inashindwa? Stop being paranoid. Chadema hakijawahi kuongoza nchi hii hata kwa wiki mbili. Tujadilini matatizo ya nchi, na kama tunataka kujadili ni kina nani wamesababisha matatizo tuliyonayo leo, Chadema hawawezi kuhusika. Tusiwape sifa bure. Hawajawahi kuwepo mwaka 1960, 1970 wala 1980.
Punguza mihemuko[emoji196] [emoji83]
 
Ni kweli mbinu za kuikomboa nchi kiuchumi na kifikra hazionekani ndani ya ccm kwani bora elimu bado inaendelea,bora kilimo bado inaendelea,mifumo mibovu ya utawala yaani utawala wa kutegemea utashi wa raisi bado unaendelea,elimu ya veta bado si kipaumbele,malipo mazuri kwa wanasiasa badala ya wataalamu kiasi cha kusababisha wataalam kukimbilia siasa na kuacha nchi bila wataalam waliobobea ktk sekta maalum za maendeleo haya mambo bado yanaendelea.Hivyo hakuna jipya kuelekea nchi ya viwanda kwa sababu ccm ni ileilena mbinu zinazotumika ni zilezile na wenye mamlaka ni walewale na wananchi ni walewale waliojazwa unga wa ndwele

Ubarikiwe kwa kutumia vizuri akili uliyopewa
 
Na haiwezi kujengwa na makapi mliyoyachukuwa kutoa CCM!!! Haiwezi kijengwa na Lowassa fisadi mliyyemchukuwa baada ya kumpaka topi na kuamua kumsafisha kwa maneno ya hila!! Haiwezi kujengwa na Mr zero waziri Mkuu aliyekaa madarakani 10 years asifanye lolote! Haiwezi kujengwa na mbowe MTU asiyesimamia ukweli na mkwepaji kodi na mharibifu wamazingira na baado kuhusishwa na madawa ya kulevya!! Haiwezi kujengwa na TL MTU mwongo anayedharau serikali na kinachofanywa na serikali!! Kwa ujumla haiwezi kujengwa na upinzani uchwara mwenye ndumilakuwili!!!
 
Na haiwezi kujengwa na makapi mliyoyachukuwa kutoa CCM!!! Haiwezi kijengwa na Lowassa fisadi mliyyemchukuwa baada ya kumpaka topi na kuamua kumsafisha kwa maneno ya hila!! Haiwezi kujengwa na Mr zero waziri Mkuu aliyekaa madarakani 10 years asifanye lolote! Haiwezi kujengwa na mbowe MTU asiyesimamia ukweli na mkwepaji kodi na mharibifu wamazingira na baado kuhusishwa na madawa ya kulevya!! Haiwezi kujengwa na TL MTU mwongo anayedharau serikali na kinachofanywa na serikali!! Kwa ujumla haiwezi kujengwa na upinzani uchwara mwenye ndumilakuwili!!!

Hivi lowasa kumbe ni mtu Wa muhimu sana,,,sana naanza kumfikiria maana kila Uzi lazima atajwe..Mzee Lowasa nakuombea tuishi maisha marefu
 
alitumikaje mkuu? au kuonyesha yuko against na lowasa automatically aliwekwa upande wa ccm?
Really? Who paid for the live coverage? Who paid for his hotel stay in Dar? Who is paying his stay in Canada?
 
Really? Who paid for the live coverage? Who paid for his hotel stay in Dar? Who is paying his stay in Canada?
kumbe CCM?

sasa nani aliyeko chadema anayeaminika kutonunuliwa na CCM in future?

sidhani kama yupo,bisha
 
Kwa nini kila yanapojadiliwa masuala ya Chama chenu ni lazima muiongelee Chadema?? kwani Chadema ilikuwepo mwaka 1970 au 1980?

unasema kuwa mbadala wa CCM siyo chadema?

hujagundua hilo?
 
Back
Top Bottom